Hili ni la kweli kuhusu wanawake wa kitanga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ni la kweli kuhusu wanawake wa kitanga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mhondo, Sep 19, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nilikuta wanaume wanazungumza kwamba ukiwa Tanga na ukatongoza wanawake wa huko kama amekupenda au anataka kukulia hela, hata kama ameolewa atakwambia kwamba hajaolewa/hana mwanaume. Je kuna ukweli wowote katika hili?
     
  2. B

    Benard Ngomela Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani kweli
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Tulizanaaaaa!! Jiulize mko wangapi?
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,444
    Likes Received: 10,126
    Trophy Points: 280
    Tanga ndo kwenyeweee! Haangaliwi mtu inaangaliwa POCHI tu! Tena kwa mambo ya MAFIGA MATATU, na ishu ukibeba NDOO na KIDUMU lazima ndo mambo yao haswaaaaaa! Afu wanaume kwa wivu na kuweka TEGO hawajambo, angalia usije kunganganiana na mke wa mtu @ Nairobi!!!!!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,230
    Trophy Points: 280
    hata dar wapo!
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,280
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Leo nimeongeza uelewa. Nilikuwa sijuhi neno 'kidumu' limetokea wapi. Lol.

     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    hili ni Tanga?
    mbona everywhere?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,748
    Likes Received: 12,842
    Trophy Points: 280
    mi naona kama ni swala hli linaweza lisiwe tanga tu, kwangu me naona tanzania nzima na kuna wenye tabia hiyo.
     
  9. m

    mhondo JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kama ni hivyo hali ni hatari.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,632
    Trophy Points: 280
    sio kweli. Hizo tabia zishapitwa na wakati. mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,632
    Trophy Points: 280
    sio kweli. Hizo tabia zishapitwa na wakati. mia
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,325
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    Kunani paleee
     
  13. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 9,847
    Trophy Points: 280
    tanga ndio jikoni mkuu kila kitu chapikwa huko so usijiulize saaana...........
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nenda Tanga ukajaribishe then uwa na majibu sahihi mwenyewe.
     
  15. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Breaaaaaaaaaaaaaaaaaaak!!!.............Hapana sio kweli, naomba ni watetee, acheni kuwapakazia dada zetu bwana. Hizo tabia mkuu alizo zitaja hapo ni kwa baadhi tu ya watu na hii sio kwa tanga tu hata watu wa mikoa mingine baadhi wanatabia za namna hii. Ni hivi juzi tu wametoka kusemwa wadada wa watu wa kihaya hapa, wamepakaziwa sana hapa mambo ambayo mengi sio ya kweli bali ni tabia tu ya mtu mmoja mmoja. Hivi wakuu kuna mkoa wowote Tanzania hii ambao mabinti wake wana mapenzi ya dhati kwa asilimia 100%? Hizi ni Tabia tu jamani kwa baadhi ya watu ambazo zimeenea Tanzania nzima................na tukienda kwa mtindo huu basi kila mkoa kutakuwa hakuna mabinti wenye sifa nzuri hata kidogo......................Isiwe shida bwana kuwasema namna hii kama hampendi kuwaoa basi waacheni tutawaoa wenyewe.
     
  16. b

    buchenza Senior Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hata mimi naunga mkono siku hizi makabila yote wanjia nyingiza kutega mwanaume ili apate pochi
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,921
    Likes Received: 83,429
    Trophy Points: 280


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...