Hili neno la kingreza "SHE" silipendiii !!

King Octavian

JF-Expert Member
Oct 1, 2011
403
349
Wadau ngoja niseme tu ukweli leo, hili neno la hii lugha ya kingereza "she" mi huwa najisikia vibaya sana nikilitumia au likitumiwa kum-refer MAMA yangu mzazi kwenye sentensi au mazungumzo sijui kwa sababu gani, yaan huwa naona matumizi yake( kwa mtazamo wangu) kama hayaendani na HADHI ya mama yangu vile, to call my mother "she"? naona kama namdharau vilee, kama "she" ni kabinti kabinti kadogo vilee, hivi si huwa tunasema aaah yule ni she wako?, au yule she mzushii!!

Mutu ikiniuliza kwa lugha yao, " where is your mama"! damn! I wont answer " she's at home" I would rather elongate the sentence by saying "" my mama is at home!""

vipi hakuna mwenzangu humu?
 
Wadau ngoja niseme tu ukweli leo, hili neno la hii lugha ya kingereza "she" mi huwa najisikia vibaya sana nikilitumia au likitumiwa kum-refer MAMA yangu mzazi kwenye sentensi au mazungumzo sijui kwa sababu gani, yaan huwa naona matumizi yake( kwa mtazamo wangu) kama hayaendani na HADHI ya mama yangu vile, to call my mother "she"? naona kama namdharau vilee, kama "she" ni kabinti kabinti kadogo vilee, hivi si huwa tunasema aaah yule ni she wako?, au yule she mzushii!!

Mutu ikiniuliza kwa lugha yao, " where is your mama"! damn! I wont answer " she's at home" I would rather elongate the sentence by saying "" my mama is at home!""

vipi hakuna mwenzangu humu?

mbaya zaidi madude kama meli wana refer pia as SHE....kwa mfano titanic watakwambia she was the biggest ship!!!!
 
Wadau ngoja niseme tu ukweli leo, hili neno la hii lugha ya kingereza "she" mi huwa najisikia vibaya sana nikilitumia au likitumiwa kum-refer MAMA yangu mzazi kwenye sentensi au mazungumzo sijui kwa sababu gani, yaan huwa naona matumizi yake( kwa mtazamo wangu) kama hayaendani na HADHI ya mama yangu vile, to call my mother "she"? naona kama namdharau vilee, kama "she" ni kabinti kabinti kadogo vilee, hivi si huwa tunasema aaah yule ni she wako?, au yule she mzushii!!

Mutu ikiniuliza kwa lugha yao, " where is your mama"! damn! I wont answer " she's at home" I would rather elongate the sentence by saying "" my mama is at home!""

vipi hakuna mwenzangu humu?
Kwa kujibu hiyo bold. Nasikitika siungi mkono hisia zako.Unanipa picha kwamba pengine wewe unatoka kwenye jamii ya wamasai ambayo hupenda kushangaa na kudharau kwa kusema, 'shee!' Huenda umeunganisha kibwagizo
hicho cha dharau na mshangao na neno 'she' la kiingereza! Tafuta namna ya kulizoea na kulikubali.
Mutu = Mtu.
 
Kwa kujibu hiyo bold. Nasikitika siungi mkono hisia zako.Unanipa picha kwamba pengine wewe unatoka kwenye jamii ya wamasai ambayo hupenda kushangaa na kudharau kwa kusema, 'shee!' Huenda umeunganisha kibwagizo
hicho cha dharau na mshangao na neno 'she' la kiingereza! Tafuta namna ya kulizoea na kulikubali.
Mutu = Mtu.

Sawa lakini hiyo ni Mutu ni style tu ya uandishi, ila pia kama umesoma sarufi ya lugha hilo neno halijakosewa hata kidogo, wanaojua sarufi watanielewa
 
Sawa lakini hiyo ni Mutu ni style tu ya uandishi, ila pia kama umesoma sarufi ya lugha hilo neno halijakosewa hata kidogo, wanaojua sarufi watanielewa
Hiyo sarufi ya kuandika mutu badala ya mtu mimi siijui King Octavian. Kwa hiyo ni sahihi kusema/kuandika:Mutu mukubwa anakuja kututembelea kesho?
 
Last edited by a moderator:
Wadau ngoja niseme tu ukweli leo, hili neno la hii lugha ya kingereza "she" mi huwa najisikia vibaya sana nikilitumia au likitumiwa kum-refer MAMA yangu mzazi kwenye sentensi au mazungumzo sijui kwa sababu gani, yaan huwa naona matumizi yake( kwa mtazamo wangu) kama hayaendani na HADHI ya mama yangu vile, to call my mother "she"? naona kama namdharau vilee, kama "she" ni kabinti kabinti kadogo vilee, hivi si huwa tunasema aaah yule ni she wako?, au yule she mzushii!!

Mutu ikiniuliza kwa lugha yao, " where is your mama"! damn! I wont answer " she's at home" I would rather elongate the sentence by saying "" my mama is at home!""

vipi hakuna mwenzangu humu?
ukizingatia majina
mengi ya wasambaa yanaanza na she, ikadhaniwa kuwa labda nanilihii nae ni ndugu yao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom