Hili nalo neno!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo neno!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 25, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mwanaume kwa mke wake ni simba, ila kwa hawara ni TEJA!!!!:pout::A S 13::A S 13::A S thumbs_down:
     
  2. Zneba

    Zneba Senior Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hili nalo neno
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha.....kweli kabisaa......inauma aisee!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kakakiiza hilo nalo neno!! tunawaombea neema ya Mungu wabadilike waachane na nyumba ndogo
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa,unakuta mwanaume haachi hela hata ya mboga nyumbani ila kwa nyumba ndogo anajaza vyakula mpaka vinaharibika kwa kukosa watumiaji.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    KK , hili nalo neno, tena teja la kujidunga
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kabisa tena Teja lenyewe si mchezo bila hiyo kitu ni so
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndio hapo sasa!
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msikie huyu anavyosema!!!!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanaume wako tofauti sana wengine unajua kabisa ana nyumba ndogo ila akirudi home mdogo kama piriton, yaani hata masingi wamtia ukitaka,naona wanaangalia na mtu wa kumletea ukali, lol
    yaani anicheat halafu awe mkali nani kasema!
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,346
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Samahani haya MASINGI ndiyo madubwana gani haya?
     
  12. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inauma sana wa kwetu..kwi kwi kwi, ila bado my hasband wangu ni teja kwangu..ama sote tu mateja to each other 'for today' maana sijui ya kesho
    Mhandisi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ahahahaha hii kweli kabisa.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Kumtia m2 singi,ni ktendo cha ku2mia kiganja chako huku vdole vyako vikiwa vimenyooka na kukisukuma kichwa cha mtu.karibu sana uswazi ujfunze mengi
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je hii ni kweli wenye nyumba ndogo????
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tena hoi ajitambui
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mhh we K unashauri wadada wawe nyumba ndogo sio :A S 13::A S 13::A S 13:
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huo ni mfano tu na veve, na sio kama ni kweli. kwani niliposema mdogo kama piriton ni kweli anakuwa hivyo? piriton waijua nayo?
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    unajua kuwa kwa hawara kupo hot then huduma zisipo kaa sawa, unakula msala.
     
Loading...