Hili la Warangi na nyoka limenistua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la Warangi na nyoka limenistua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by O-man, Sep 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Maneno: "Ukiwa porini na kwa bahati ukakutana na Mrangi na nyoka, ni bora umuue Mrangi na nyoka umpotezee". Mantik ikoje hapa.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,233
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    ndo kwanza nalisikia kwako!!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ni warangi au Wameru? Nilisikiaga hao
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wapare,nasikia.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    kwa nini umuue mtu umwache nyoka......?
     
  6. s

    siafu New Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iwaje nyoka awe bora kuliko binadamu mwenzako
     
  7. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    inasemekana lakini cjui kama imethibitishwa ya kwamba
    hao warangi wanaroho mbaya sana na wachawi ile mbaya#
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Nadhani tumemaliza dini sasa tumeingia rasami kwenye makabila............ media zikitumiwa vibaya zinaweza kuwa chanzo kikubwa na uadui uliokithiri

    I think this goes to the extreme
     
  9. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,660
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    mademu wa kirangi wazuriii ila tatizo sasa,hawajui kukataaaaaaa,unaweza kugonga familia nzima hadi bi mdanga aaf fresh tu
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,593
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    Kama ulikaa Kondoa lazima utatoka na data hizi maana huko kila ukizunguuka asilimia kubwa utaokutana nao ni warangi vivyo hivyo ukiwa Ngudu, Kwimba wananchi wengi ni wasukuma hivyo nako utatoka na findings kama hizo za mademu wa kirangi, sasa ukiwa nje ya hapo uta justify vipi wakati hao warangi wenyewe ni wa kuhesabu?
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani warangi kwa kuonewa tu humu jf sasa imekuwa too much!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...