katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Ningependa ila nikikubali hutotoa screenshots zangu hapa???😂😂😂😂😂Hahahah..! Ebu tutafutane chuga tupeane magap ya kutusua sasa nimeimaster chuga tayari@katoto kazuri
Ningependa ila nikikubali hutotoa screenshots zangu hapa???😂😂😂😂😂Hahahah..! Ebu tutafutane chuga tupeane magap ya kutusua sasa nimeimaster chuga tayari@katoto kazuri
Ya baadhi ya wasichana waki Tanzania wajinga kwel,ndiyo mahana wageni kutoka mataifa ya nnje ya Tanzania wakija uku wanashangaa wanawake wanawapata kwa bei ya kutupwa.Kusema kweli wanawake badilikeni bhana kuomba hela sio shida Wala tatizo
Tatizo gear mnazotumia ni za kishamba sana unaomba hela siku 2 tu baada ya kuombwa namba ,huu ni ushamba .
Halafu sasa unaomba hela kwa sababu za kipuuzi za kijinga jinga eti naomba hela nikapake rangi kucha,sijui saluni,sijui mchango wa harusi etc
Omba hela kwa matatizo yanayo make sense
Halafu unapaswa kuvuta subira kabla hujaanza kuwa ombaomba
Atakuwa ameingia namba mbaya..... Hawa ndio mke hapendezi wala hali vizuri[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]tuna huruma sana kuna mtu atakubali kuolewa hapa
Amen dearNdio nashindwa hata kushangaa ujue[emoji134][emoji134][emoji134]
Eee Mungu tufanyie wepesi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanawake tumeumbwa rahaaaaaaa rahaaaaaaaa.........in msondo's voice.
wenye nazo wanahonga wasio nazo wanalalamika.
HahahahahahhahahaahhahahaahahhahahahaahWanaume maskini wa roho shida saana
Hahahahahahhahahaahhahahaahahhahahahaah
KATOTO KAZURI ngoja nikwambieWatakula vizuri na matunzo watapata kwa sababu hii moja .
Ukiwa mchungu kwa watu ambao hawana future na wewe ukiwapa mgongo utawekeza nakufanya biashara na vitu vya maendeleo yule mwenye malengo na wewe akija hata kosa mambo ya msingi.
Usipende mwanamke au mwanaume akufanye benki na mwisho wake akaolewa au kuoa kwingine maisha mazuri nikuwanyima wale ambao sio muhimu katika maisha haya.
Ebu niambie angetumia njia gani ambayo ewew ungeona ameomba mkuu!!?Mmm apo nikudhulumiwa siyo kuombwa
Mfano wako hauendani. Vijana mnafail mbinu za kutafuta mke. Tafuta marafiki kwenye groups na sio mke. Kati yao marafiki ndo inaweza tokea ukapata mke. Ila kuweka akili kuwa sasa naingia kwenye groups kutafuta mke lazima ubugi big time
Inapendwa na mwanaume ambae wewe humfikii hata robo pesa,muonekano,heshima [emoji23][emoji3410]
Okey
KATOTO KAZURI ngoja nikwambie
Lakini huyu si kasema anataka mke na watoto kwa hiyo yupo kwenye mchakato wa kumtafuta Sasa Kuna shida gani kumpa pesa huyo future wife Tena kasema mwenyewe ni mwanafunzi na kaomba pesa ya stationary...mm nadhani labda angekuwa tayari Ana mke halafu huyu ni demu tu kakutana nae basi ningeelewa hiyo hoja...
Mwanamke kuhudumiwa ni kawaida Sana,huku sijui kutaka usawa na mwanamke au kukimbia baadhi ya majukumu kisa mwanamke anaweza kujitafutia ni kujitakia matatizo siku za mbeleni.mimi nadhani angempa hiyo pesa ambayo sidhani Kama ingezid 50k halafu unampa vipaumbele vyako taratibu...Kama ni mke utamuona tu anajaa kwenye malengo yako Sasa ukikimbia mapema halafu unataka mke utapata mwanamke gani dunia ya Leo!!?unaweza kukuta hata huyo dada alikuwa anampima Jamaa Kama anaweza kuwa na msaada kwake.