Wakudadavuwa
JF-Expert Member
- Feb 17, 2016
- 17,505
- 16,006
Mhh..... unatia huruma ndugu yanguWanauwana wenyewe kwa wenyewe, kifo chaja baada ya hapo.
Naona brother kinyanguri mtoto wa kota mzinga corporation. Ameamka na wazungusha mikono
Mhh..... unatia huruma ndugu yangu
try me
Mhh..... unatia huruma ndugu yangu
try me
Wanauwana wenyewe kwa wenyewe, kifo chaja baada ya hapo.
Chadema wasipoweka mikakati mizuri watafia pa bapaya halima mdee, abadilishe style yake ya propaganda ,tundu lissu apungunguze double standard,.. Mbowe aache ubinafsi wakutowajali viongozi wa chini hasa madiwani,... Wasiwakwaze CUF,watumie strategy mpya kudeal na CCM, watumie strategy ya kuleta hoja za kuichallenge lakin sio kutengeneza uhasama,.. Ni ayo tu kama mnasikia, la sivyo ACT itawapiku
Nadhani shifting ya madiwani hiiNI YA KWELI HAYA?
Kulikoni? Hebu tujuzane wanabodi!
![]()