Hiii ni 4* 4 *2 au?

Hiii ni 4* 4 *2 au?

KAJICHO KIVULI

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Posts
2,061
Reaction score
547
Katika pita pita zangu kwenye mitandao nimekutana na picha hapo chini na sijaelew ni aina gani ya uchezaji hii ina ruhusiwa

Screen-Shot-2014-05-06-at-3.13.50-PM.png
 
Ha, ha, ha. Hiyo ni 9:1:0 formation!!!

Lkn ni exaggeration tu ya waandishi wa habari dhidi ya Mourinho.
 
ana kipaji na akili nyingi kubuni mifumo mipya kila wakati:

Jose Mourinho alikuwa kocha wa kwanza EPL kutumia 4-3-3 mwaka 2004. Timu nyingi zilikuwa zimezoea sana 4-4-2{ushahidi ni mtoa mada}
Tena alipokuwa Madrid aliwahi kutumia 4-1-4-1. {hatimaye Bayern pia wameanza kutumia}

Mara nyingi CHELSEA inaposhambulia; inacheza 4-2-3-1.mfano ni mechi ya CHELSEA FC vs ARSENAL FC, mechi ya CHELSEA FC vs MAN UNITED. mechi ya CHELSEA FC vs PSG.

THE SPECIAL ONE..HATE HIM OR LOVE HIM.🙂
Lakini si kuna ukweli ndani yake?
 
ana kipaji na akili nyingi kubuni mifumo mipya kila wakati:

Jose Mourinho alikuwa kocha wa kwanza EPL kutumia 4-3-3 mwaka 2004. Timu nyingi zilikuwa zimezoea sana 4-4-2{ushahidi ni mtoa mada}
Tena alipokuwa Madrid aliwahi kutumia 4-1-4-1. {hatimaye Bayern pia wameanza kutumia}

Mara nyingi CHELSEA inaposhambulia; inacheza 4-2-3-1.mfano ni mechi ya CHELSEA FC vs ARSENAL FC, mechi ya CHELSEA FC vs MAN UNITED. mechi ya CHELSEA FC vs PSG.

THE SPECIAL ONE..HATE HIM OR LOVE HIM.🙂

Nimekusoma ngoja nitafakari
 
Back
Top Bottom