Hii

Oct 1, 2014
18
20
samahani kwa swali langu naombe unisaidie majibu ukikutana na mwanamke ambae ameathirika na Ukimwi ukanyanae yafutayo unaweza kuambukizwa ukimwi ? romance,au denda mkinyonyana akikunyoya maziwa na mwisho akikunyanya korodani je? anaweza kukusababishia maambukizi?? naombeni msadaa wenu nipate kujua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom