Hii video mpya ya AY feat Sean Kingston and Ms Triniti mnaonaje

Hii video mpya ya AY feat Sean Kingston and Ms Triniti mnaonaje

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,372
Itaweza kuja kuingia kwenye tuzo za video bora channel O au ya kawaida sana

 
Last edited by a moderator:
Sean Kingston hajautendea haki huu wimbo
 
Mi ni fan wa Hip Hop, fan wa AY...sijaridhika na kiwango cha hii single...iko kama wamekurupuka, kuanzia kwenye lyrics, melody, beats, na hata video. Iko kawaida sna. Kuna nyimbo nyingi za underground wa Bongo ni bora kuliko huu wimbo!
 
Video iko poa sana, lakini kwenye huu wimbo mi nafikiri huyu Sean Kingston ndio kaharibu, kazidisha sana kelele na kujitaja taja kama nyimbo yake.
 
Nyimbo mbaya nimeshindwa kuangalia hata kwa dk noja
 
video nzur ila haina kiwango chakupigwa Mtv wala Mtv base

hata channel o pia


Ay kapoteza ile ladha ya bongo


Hashtag NYIMBOMBAYASANA SIKUTEGEMEA
 
Back
Top Bottom