Hii sio haki

Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,595
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,595 2,000
Mkuu fanya kama imekudondoka tu,usilalame sana mkuu maana hata kumuanika umeshindwa umebaki mkwara tu
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
10,809
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
10,809 2,000
Naona wanaume mnazidi kujiongezea mlima wa kula za uso huko PIEMU sasa nasemaje mlioko huko pm kwangu muusome huu uzi kwa makini kabisaaa maswala ya kuombana namba za simu na maswali mengi ya unaishi wapi siyajibugi kwa usahihi kwasababu kama hizi za kisengerema

4800 unafoka na kujitutumua eti utamuanika fyeeeeeeeee wanaume wa humu wengi wao ni mafambastick yawezekana ni wanawake wenzetu tu umenikera kweli kweli
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,421
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,421 2,000
Naona wanaume mnazidi kujiongezea mlima wa kula za uso huko PIEMU sasa nasemaje mlioko huko pm kwangu muusome huu uzi kwa makini kabisaaa maswala ya kuombana namba za simu na maswali mengi ya unaishi wapi siyajibugi kwa usahihi kwasababu kama hizi za kisengerema

4800 unafoka na kujitutumua eti utamuanika fyeeeeeeeee wanaume wa humu wengi wao ni mafambastick yawezekana ni wanawake wenzetu tu umenikera kweli kweli
 

Forum statistics

Threads 1,304,185
Members 501,295
Posts 31,505,596
Top