Hii sio haki

coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,472
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,472 2,000
Nampa masaa 12 asiporudisha hela naanika chat
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,378
Points
2,000
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,378 2,000
Watakua wale wa magroup ya malaya huko insta, ilishanikutaga hii, Niligoma kutuma elf tano akachukua picha yangu akaipiga bonge la bandiko "MALAYA WA INSTA'' kaniambia nisipotuma hiyo 5k anaipost huko insta, Mbona niliomba pooo!
Malaya si unamtumia picha ya uongo tu mkuu.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
7,088
Points
2,000
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
7,088 2,000
Naona wanaume mnazidi kujiongezea mlima wa kula za uso huko PIEMU sasa nasemaje mlioko huko pm kwangu muusome huu uzi kwa makini kabisaaa maswala ya kuombana namba za simu na maswali mengi ya unaishi wapi siyajibugi kwa usahihi kwasababu kama hizi za kisengerema

4800 unafoka na kujitutumua eti utamuanika fyeeeeeeeee wanaume wa humu wengi wao ni mafambastick yawezekana ni wanawake wenzetu tu umenikera kweli kweli
Kwa hili povu mpenzi naomba agiza Fanta orange 😀😀😀
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,221
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,221 2,000
Nimejipanga kudai haki yangu kwa nguvu zote
 
HURIS

HURIS

Member
Joined
May 18, 2019
Messages
67
Points
125
HURIS

HURIS

Member
Joined May 18, 2019
67 125
Naona wanaume mnazidi kujiongezea mlima wa kula za uso huko PIEMU sasa nasemaje mlioko huko pm kwangu muusome huu uzi kwa makini kabisaaa maswala ya kuombana namba za simu na maswali mengi ya unaishi wapi siyajibugi kwa usahihi kwasababu kama hizi za kisengerema

4800 unafoka na kujitutumua eti utamuanika fyeeeeeeeee wanaume wa humu wengi wao ni mafambastick yawezekana ni wanawake wenzetu tu umenikera kweli kweli
Asee ilo ni toto kweli kweli, nikikutana nae nauza tractor zangu zote,naenda kumjengea pembeni ya mlima Kilimanjaro!!!
 

Forum statistics

Threads 1,326,924
Members 509,644
Posts 32,240,375
Top