Hii sio haki

kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
10,963
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
10,963 2,000
Haya mstaafu kanali wewe unajiliza mpaka kamasi zinakutoka kwa 4800 huku wengine wapo tayari kutoa tractor zao na kutujengea watoto wazuri
Asee ilo ni toto kweli kweli, nikikutana nae nauza tractor zangu zote,naenda kumjengea pembeni ya mlima Kilimanjaro!!!
 
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
278
Points
250
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
278 250
Kama unataka hawa madem wa mtandao hlf humwelewielewi, usiingie kichwakichwa atakupa za uso kama alivyofanyiwa huyu. Kama abdala kichwawaz anasumbua unataka kumpooza kimtandao manyo hii hapa


1.Usitume picha halisi km bado hamsomani, tafuta mpicha feki mtumie kwanza hiyo, hadi msomane sawasawa.

2.akiomba hela eti sijui ya nauli sijui ya kumwachia nan, huyo achanae kabisa kwan hata ukimtumia sio wa kuja huyo.

3.akikataa kumpigia simu eti spika mbovu mara sijui yupo na watu gan, kwa hakika hapo kuna uwezekano mkubwa unaongea na dume hilo, kimbia fasta. Au km hatak video call huyo ni dume.
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
4,120
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
4,120 2,000
Komaa hela irudi pesa hailiwi kindezi kakataa kazi airudishe
 
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
4,173
Points
2,000
Omerta

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
4,173 2,000
Chai ya rangi hii....

Mahali atokako maji matitu, hlf eti inahitaji nauli... Nauli inatumwa 4800/=....ilikuwa ni biashara ya kimalaya au mlikuwa kimahaba?
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,789
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,789 2,000
hakuna hela ndogo, hata ingekuwa jero arudishe aache utapeli.
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,247
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,247 2,000
Haya mstaafu kanali wewe unajiliza mpaka kamasi zinakutoka kwa 4800 huku wengine wapo tayari kutoa tractor zao na kutujengea watoto wazuri
Mama rudisha pesa za mstaafu asije kukufia kwa 4800
 

Forum statistics

Threads 1,314,694
Members 505,029
Posts 31,835,784
Top