Chief-Mkwawa
Platinum Member
- May 25, 2011
- 32,278
- 44,416
Fata ushauri wa jamaa hapo juu angalia imei kama ipo pia angalia na baseband, utaiona setting kisha aboutmkuu imefanikiwa kuamka lakini sasa network haina hapo inakuaje mkuu??
Fata ushauri wa jamaa hapo juu angalia imei kama ipo pia angalia na baseband, utaiona setting kisha aboutmkuu imefanikiwa kuamka lakini sasa network haina hapo inakuaje mkuu??
ni laini hazisomi mkuu..Network haishiki huku line zinasoma? Au na laini hazisomi?
bonyeza *#06# angalia imei namba itakayotokea kisha angalia kama hiyo imei inaendana na imei utakayokuta nyuma ya simu ukishatoa betri
Aliyeiamsha simu alikua ameiflash?ni laini hazisomi mkuu..
yah hapa imei inafanana mkuu!! nifuate taratibu zipi?
Hapo tatizo litakua ni firmware aliyoflashia.yah alifanya hivyo
imekubali mkuuHapo tatizo litakua ni firmware aliyoflashia.
Ili kujiridhisha kana tatizo ni firmware.
Jaribu kuweka kwenye simu nyingine hizo line zinazogoma.
Cheki kama zinasoma.
Kama zinasoma its fine.
Weka laini zingine kwenye c7 zisiposoma na hizo means tatizo ni firmware.
Hapo ni ikiwa simu kuamka hakujahusisha kuifungua na kuichomelea.
Imekubali laini zingine?imekubali mkuu