Hii simu imeganda, baadaye ikazimika kabisa

Hii simu imeganda, baadaye ikazimika kabisa

Dah! Ikipona utupe feedback mkuu ila ningekuwa mimi ningeitelekeza kutokana na uzoefu wangu kwa simu za Tecno.
Kuna jamaa angu hapa alikuwa na Tecno L9+ ya huohuo mwaka 2017, hivi majuzi imemfia ovyo hivyo hivyo amepambana imekaa km 90k ila hakuna kitu mwishowe kaitupa.
 
upo maeneo gani dsm. naweza kumuagizia ndugu yangu akaileta hapo uijaribu
Nipo maeneo ya Makumbusho.

Chukua betri la simu yako tumia kisu au chochote chenye ncha kusugua betri zile sehemu zinazong'aa sugua kila sehemu angalau sekunde 30. Rudishia kwenye simu cheki kama itawasha simu.

Au la chaji hilo betri kwa kobe. Njia moja wapo hapo itasaidia kuishtua simu.

Fanya hivyo halafu niambie kilichotokea.
 
SIMU imemezia hard reset anafanyaje mkuu!
Mwanzo ilikuwa inawaka na kuonesha logo, hard reset ndiyo ilikuwa suluhu hapo. Baada ya kuchokonolewa ndiyo ikazima kabisa, soma vizuri utaelewa. Mimi nililenga kipindi bado haijazima ila inaonesha logo tu
 
asante kiogozi .

halafu ha hapa nimechukua haka ka tecno s2 natumia wakati nasubir kutengeneza hiyo simu .

aisee ni nzito balaa unaweza kufungua app ya wasap ikaganda kama sekunde 30 ndo inafunguka halafu notification zinachelewa sana

unaweza kuta messages za jana zinaingia leo na mtandao upo vizur tu sasa tatizo nin
Sasa hiyo simu nayo ina App ya Carl care, fingua itakuonesha address zao kwa mkoa waliyopo
 
Habari ya muda huu viongozi.

Kuna hii simu hapa ni TECNO C7 hii simu niko nayo muda mrefu tangu mwaka 2017 sijawahi kupeleka kwa fundi na haijawahi kunisumbua

Sasa juzi hapa nilikua na peruzi humu jf kupitia app ghafla ikaganda ikawa haifanyi chochote.

ikanibidi nijaribu kuizima napo ikawa haizimiki basi nikachukua uamuzi wa kutoa battery halafu niirudishe

baada ya kurudisha battery ikawa inawaka lakini inaishia kwenye logo halafu haiendelei.

Nikaipeleka kwa jamaa fulani basi akaukorokochoa ila hakuifungua basi ndo akaizima kabisa kwa sasa haiwaki wala moto haionyeshi kama inapeleka..

naomba mafundi mnambie kama inaweza kupona nikaitumia tena..

Location: Dodoma
Tecno ni CALCULATOR iliyochàngamka sio simu
 
Mm ya kwangu nilinunua 2018 na ilikufa ivoivo mwezi wa tano mwaka 2020 , ilistack kwenye log nikatoa betri na kulirudushia ndo haikuwaka tena mazima ilikua ni tecno R6 lite
 
Mm ya kwangu nilinunua 2018 na ilikufa ivoivo mwezi wa tano mwaka 2020 , ilistack kwenye log nikatoa betri na kulirudushia ndo haikuwaka tena mazima ilikua ni tecno R6 lite
duh kwahiyo hukuhangaika nayo tena mkuu??
 
Mm ya kwangu nilinunua 2018 na ilikufa ivoivo mwezi wa tano mwaka 2020 , ilistack kwenye log nikatoa betri na kulirudushia ndo haikuwaka tena mazima ilikua ni tecno R6 lite
Huwa nanunua simu zilizozimika zisiwe tu zinechokonolewa na mafundi wasio na uelewa
 
Ungekua Dar tungefanya kitu.

Kama unaweza boost battery kisha washa simu. Ikishawaka kuishia kwenye logo siyo tatizo kubwa, tutasolve
kiongozi kuna kijana amefanikiwa kuiamsha imeamka now ipo vizuri ila sasa NETWORK haishiki hapo inakuaje sasa??
 
Mkuu kwa state iliopo software wise kilichobakia ni kuflash. Hivyo angalia mwenyewe. Na huko kuflash kunaweza pia kusikusaidie kama ni tatizo la hardware.

Na simu za zamani unaweza kuta tu battery limelegea ukiliwekea kikaratasi kwa nyuma ikafanya kazi.
mkuu imefanikiwa kuamka lakini sasa network haina hapo inakuaje mkuu??
 
kiongozi kuna kijana amefanikiwa kuiamsha imeamka now ipo vizuri ila sasa NETWORK haishiki hapo inakuaje sasa??
Network haishiki huku line zinasoma? Au na laini hazisomi?

bonyeza *#06# angalia imei namba itakayotokea kisha angalia kama hiyo imei inaendana na imei utakayokuta nyuma ya simu ukishatoa betri
 
Back
Top Bottom