Hii picha inakufundisha nini?

Hii picha inakufundisha nini?

The Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Posts
11,099
Reaction score
13,710

  • Very-Funny-And-Creative-Ads-Compilation-16.jpg




 
Lete somo mamaa! tuition fee sh.ngapi?
mmmmhhhh labda nifungue thread kule kwa wakubwa .. 🙂
kwa kifupi hiyo position tuiite "up, up and away" ni pale bi dada
analala na mgogo na mto chini ya shingo ili shingo isichoke, miguu straight up and high as posible,
na kakae ye ana control kwa kutumia miguu ya bidada either ana shikilia juu au anaisukuma one side slightly .
na aisii ruhusu miguu ya bi dada ku flop all the way over. na kaka anatakiwa a lean forward na asukume mtarimbo ki
mtindo mtindo .. mambo yaki changamka anaweza ku place mikono yake popote na bi dada aendelee kunyoosha hiyo
miguu juu . ukitaka utamu zaidi mwambia a cross miguu kama mkasi.. loooooohhhhhhh eeem niishie hapo.. nsije kufungiwa bure.. mmmhhhh 🙂 all i wanna say is bloody awesome position ...
 
mmmmhhhh labda nifungue thread kule kwa wakubwa .. 🙂
kwa kifupi hiyo position tuiite "up, up and away" ni pale bi dada
analala na mgogo na mto chini ya shingo ili shingo isichoke, miguu straight up and high as posible,
na kakae ye ana control kwa kutumia miguu ya bidada either ana shikilia juu au anaisukuma one side slightly .
na aisii ruhusu miguu ya bi dada ku flop all the way over. na kaka anatakiwa a lean forward na asukume mtarimbo ki
mtindo mtindo .. mambo yaki changamka anaweza ku place mikono yake popote na bi dada aendelee kunyoosha hiyo
miguu juu . ukitaka utamu zaidi mwambia a cross miguu kama mkasi.. loooooohhhhhhh eeem niishie hapo.. nsije kufungiwa bure.. mmmhhhh 🙂 all i wanna say is bloody awesome position ...
mtalimbo unaingi myiuuuuuuuuuuuuuuuu.hapo bidada anaililia ashhhhhhhhhh we boflo aiiiiiiiiiiiiii.
 
Naona kuna haja ya kuanzisha thread ya kufunda/kufundika. Na sijui ngariba, kungwi au nyakanga watakuwa akina nani nani wa kualikwa! Astakuf ...lahi. bin ... sheuta ...ni, mwezi wa toba
 
mmmmhhhh labda nifungue thread kule kwa wakubwa .. 🙂
kwa kifupi hiyo position tuiite "up, up and away" ni pale bi dada
analala na mgogo na mto chini ya shingo ili shingo isichoke, miguu straight up and high as posible,
na kakae ye ana control kwa kutumia miguu ya bidada either ana shikilia juu au anaisukuma one side slightly .
na aisii ruhusu miguu ya bi dada ku flop all the way over. na kaka anatakiwa a lean forward na asukume mtarimbo ki
mtindo mtindo .. mambo yaki changamka anaweza ku place mikono yake popote na bi dada aendelee kunyoosha hiyo
miguu juu . ukitaka utamu zaidi mwambia a cross miguu kama mkasi.. loooooohhhhhhh eeem niishie hapo.. nsije kufungiwa bure.. mmmhhhh 🙂 all i wanna say is bloody awesome position ...
Afro haya masimulizi na hali ya hewa namna hii bongo unatuumiza wengine bana....aagh..
 
Afro haya masimulizi na hali ya hewa namna hii bongo unatuumiza wengine bana....aagh..



Atakuumiza kivipi mwenzetu, una nyege za inzi au? Ukizidiwa si mkono unao, we omba ruhusa tu hapo kazini kuwa unakwenda chooni kuharisha. Tena uzuri wa hili somo haulipii gesti, it's free of charge.
 
Mkereketwa_Huyu acha hizo wewe unajifanya mgumu sanae....
Mkirua, unanitukana sasa. Mimi sijifanyi hata kidogo, ila haya yaliyozungumzwa hayanipandishi mzuka kwani ni jambo la kawaida tu. Naomba nikuulize: Katika matembezi yako ukiona bata wanakulana denda unajisikiaje, je unashikwa na hisia zozote? Nipe jibu sahihi ndipo nitajuwa we ni mtu wa aina gani, nitakusaidia kuji control usihofu.
 
Last edited by a moderator:
Mkirua, unanitukana sasa. Mimi sijifanyi hata kidogo, ila haya yaliyozungumzwa hayanipandishi mzuka kwani ni jambo la kawaida tu. Naomba nikuulize: Katika matembezi yako ukiona bata wanakulana denda unajisikiaje, je unashikwa na hisia zozote? Nipe jibu sahihi ndipo nitajuwa we ni mtu wa aina gani, nitakusaidia kuji control usihofu.
Mkereketwa_Huyu....Sio tu bata hata nikisikia kisa cha hawa wanaobaka vibinti vidogo nk naona kinyaa...Lakini kama masimulizi ya Afro hayajakunyanyua mshipa na hali hii ya hewa nakushauri umuone daktari LOL..Mambo mengine ya chumbani haya....
 
Back
Top Bottom