Hii nyimbo gani mpaka wamepaki gari na kucheza !

Hii nyimbo gani mpaka wamepaki gari na kucheza !

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
fb.jpg

Bofffffffffffffffffffffff
 
Jamaa mnene kajikamua ile mbaya.
 
Samahani mkuu, "ni wimbo huu" na si nyimbo hii, ahsante.
 
windee windee longomba.....windee....
 
Hawa watakuwa wezi wa wake za watu,
Walikamatwa wakaambiwa wacheze ndombolo bila wimbo kwa usalama wao!
 
du mambo ya Botswans/South ni raha sana hayo maeneo,
wenyewe ni pombe, mziki na ngono
 
hawa wahuni tu wa same. gari lao halina hata namba?
 
Si unamuona kashika nini huyo mkononi?
 
Shamukwaleee na mapesaa mbongo..... mama kirimama, yamopeso ndo ndiiyoooo......lelelele leleli......!
 
Wamepaki gari (usiniulize ndo nini), wanasherehekea kuitoa Barcelona.
 
huyo mmoja namfananisha na yule mropokaji wa clouds!
 
Back
Top Bottom