SINGLE RASHID
Member
- Nov 8, 2012
- 71
- 15
Kwanza nawasalimia wandugu,
Hvi huu mlipuko wa waganga wa kienyeji na vibao vya matangazo ndo ajira au njaa embu cheki hizi tiba...
pata dawa ya
1.kuongeza uume
2.kufanya mke/mume anase akifanya ngono nje
3.kuongeza makalio
4.kuongeza nguvu za kiume
5.shape
6.kuongeza akili darasani
mwisho namba ya simu
Hvi huu mlipuko wa waganga wa kienyeji na vibao vya matangazo ndo ajira au njaa embu cheki hizi tiba...
pata dawa ya
1.kuongeza uume
2.kufanya mke/mume anase akifanya ngono nje
3.kuongeza makalio
4.kuongeza nguvu za kiume
5.shape
6.kuongeza akili darasani
mwisho namba ya simu