Hii ni usafi au ni mbwembwe

Kyekue hata mimi najua ianakuaga ivo,lakin huyu bidada nilishindwa kumuelewa.I have already request for re-match ili niendele kufanya research
 
kwani mlikuwa mnafanya kichupi chupi? kwanza chupi mbili moja nimevaa na nyingine ya kuondokea zinatosha aii chupi tano za nini zote

Kyekue hata mimi naelewa ni ivo lakin huyu alinishangaza.But i have already request re-match may be this week end in the same venue ili niendele na utafiti wangu,i expect more wonder
 
Kyekue hata mimi naelewa ni ivo lakin huyu alinishangaza.But i have already request re-match may be this week end in the same venue ili niendele na utafiti wangu,i expect more wonder

mmmh atakuja na mafuta matatno... sabuni sita... sidiria tano chupi kumi na atakuwa anafanya kimnato
 
hivi kila kitu unachoweza kufanyiwa na mtu wa karibu ni vyema kuleta hapa kiwe mada au ndo kudhalilishana?

kweli mamods mnakazi ya kuhariri huko
 
unaendelea kumtumia ili ufanye research yako?
Kyekue hata mimi naelewa ni ivo lakin huyu alinishangaza.But i have already request re-match may be this week end in the same venue ili niendele na utafiti wangu,i expect more wonder
 
Yaan thread nyingine bana...mpaka huwa najiuliza IQ ya mleta mada. Kaandika yeye lakin naona aibu mimi

ukishangaa IQ ya mleta mada, basi shangaa na IQ za wachangiaji...
 

Kuna jamaa alikua chooni...we ukigusa yeye anaenda malizia
 
bado unamuogopa mpnz wako, hvyo unashndwa hata kumuuliza!! jitahid umzoee vya kutosha kisha hlo swal umuulize mwenyewe...!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…