Hii ni sawa jamaniii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni sawa jamaniii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zemu, Mar 30, 2010.

  1. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF nisaidieni.Hivi unamchumba kisha akakuambia eti anashiriki kwenye tangazo la mfano sigara ukamshauri akakataa na wewe uko ofisi vyeti sana yenye heshima kweli kweli na yeye pia si haba ni msomi wa chuo kama Mzumbe.Hivi kweli ukimuambia achape lapa kuna makosa kweli.Naomba mawazo yenu jamani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kwani kushiriki tangazo tatizo liko wapi?
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Au wewe ni mlokole? kama ni mlokole basi asifanye hilo tangazo!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wivu
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    sasa tatizo lako ni nn unamkataza kwa ajili gani lazima uwe na sababu ya msingi si kumkataza tu kwa vile mchumba
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kwani kushiriki tangazo kuna shida gani, labda kama tangazo lenyewe liko kinyume cha maadili ya imani yako. Bado anao uhuru wa kufanya atakacho bwana. Acha hizo, sasa kama tangazo ni mfano la sabuni, we unapata hasara gani? Best umeanza mashariti namna hiyo kabla mkioana si utamwambia aache ajira yake akae nyumbani? Mwache mchumba wako atafute vijisenti!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Acha kuuwa ujasiriamali wewe! Huko ni kuabudiwa unakokutaka!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ina maana wewe ni demu wa kanumba?
    ..maanake namuona kwenye tangazo jipya la zantel
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye RED hiyo ndio sababu?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,911
    Trophy Points: 280
    Kwenye red: Ukamshauri nini sasa? Anendelee na tangazo au aache?
    Kwenye blue: Ofisi ya vyeti vya uzazi au vya vifo? Kama ni vya vifo kweli mwambie aache kwakuwa sigara inachangia sana mtu kufa mapema.
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hommie acha tu kuna thread nyingine kazi kwelikweli, mtu hatoi maaelezo ya kutosha then anaomba ushauri!! kama moja ilikua inauliza "kati ya kubwa na ndogo ipi inafaa" lol!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mlokole yupi atatumia neno kama kuchapa lapa?

    Huyo bwana wivu unamsumbua, au labda hamjui vizuri demu wake. kitabia huyo mwanamke ni mpenda kujulikana na kwa namna hiyo watakuwa wanagombana sana tu kwani hayataishia hapo
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu details pl's hapo kwenye RED!!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    XPIN, ALIMAANISHA ..OFISI NYETI!..acha hizo bana!
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    jamani mbona mnashindwa kumuolewa mleta mada? ....
    inaonyesha sehemu atakayoshiriki kwenye tangazo haina `heshima`, labda asingependa mchumba wake atokee na bikini tu aonekanwe dunia nzima, au acting yake labda ni kama changu doa anavuta sigara....lol
    hebu njoo utueleze tatizo nini kwenye hilo tangazo
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,911
    Trophy Points: 280
    Ooups! sorry broda. Am slow learner ujue.

    Sikujua kama jamaa anapiga mzigo IKULU. Ngoja nitulie.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    valuu zenu hizo:D
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Huyo sisiteri kama anakupenda anatakiwa akusikilize kwa mazuri unayomtakia .. kama sehemu anayotakiwa kucheza sio nzuri kwa nn analazimisha ?
    Pole ...zako mupenzi wako anapenda kuuza sura eeeh una kazi
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    rafiki.... mtu ambaye tayari yuko inspired kuwa kwenye ma billboard ni mtu anayependa image yake iwe public zaidi, wa namna hii wengi (nazungumzia from experience ya watu ninaowafahamu) huwa hawaishii hapo

    kuna binti mmoja jamaa yetu yeye alikua kila siku anatamani awe kwenye ma-billboard, akapata access, akawekwa publick, basi ukawa ndio mwanzo wa popularity na hadi sasa you can see she is excited by populists... tabia hii haijalishi elimu ya mtu

    huo ni mwanzo tu wa huyo popular
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kaeni muongee athari za anachokifanya kwa mustakabli wenu wa baaadaye
     
Loading...