Hii ni moja ya tabia ya mwanamke aliyetoka kuchepuka

Hii ni moja ya tabia ya mwanamke aliyetoka kuchepuka

Kuna uwezekano..na huwa wanawahi kuoga pia..dawa we siku ukimstukia akiingia tu ndani mnusishe ugoro..akipiga chafya tu lazima atadownload GB kadhaa alizouplodiwa na bwanake huko alikotoka

Km wametumia condom hiyo trick yako imefeli
 
Km wametumia condom hiyo trick yako imefeli

Ni kweli..na wakitumia condom hata asipofua chupi hamna noma..ukiona unyevu si anakuambia "nilikumiss dear mpaka hisia zikanipanda humo humo kwenye gari... si ndo mwajuma akaanza kuto "machozi"
 
Ni kweli..na wakitumia condom hata asipofua chupi hamna noma..ukiona unyevu si anakuambia "nilikumiss dear mpaka hisia zikanipanda humo humo kwenye gari... si ndo mwajuma akaanza kuto "machozi"

Hahhahaha chezeyaaa....
 
Kwa hiyo mtu akitoka huko na mijasho na minguo yetu, watu wanavaa mitytii, mipichu bado asiende kuoga na kufua chupi. mwanamke maumbile yake hutakiwa kuwa safi muda wote kwa hiyo kuingia bafuni muda wote ni jambo kawaida.
 
Haaa haa haaa yawezekana maana mmmmh!!! Kutoka safar na mojakwamoja mufkia bafun yaweza kua kweli
 
Ht nyie ni noma...ukitoka gegeda ht siwezi jua...


kuna mtu aliwahi kunituhumu kuwa nguvu (phyisical strength) imepundua na akasema nimechelewa sana kudownload kuliko kawaida yangu..so nimetoka kugegeda..Japo haikuwa kweli lakini hivi haviwezi kuwa viashiria?
 
Ni kweli..na wakitumia
condom hata asipofua chupi hamna noma..ukiona unyevu si anakuambia
"nilikumiss dear mpaka hisia zikanipanda humo humo kwenye gari... si ndo
mwajuma akaanza kuto "machozi"

kwan uwa mnawakagua kyupi???
 
Kwa hiyo mtu akitoka huko na mijasho na minguo yetu, watu wanavaa mitytii, mipichu bado asiende kuoga na kufua chupi. mwanamke maumbile yake hutakiwa kuwa safi muda wote kwa hiyo kuingia bafuni muda wote ni jambo kawaida.

Apol Lady..nadhani picha hapa inasomeka pale ambapo mwanamke hana mazoea ya kuingia bafuni moja kwa moja baada ya kutoka kwenye mihangaiko..kuna wengine katika hali ya kawaida akiingia ndani ni mkoba mezani..anachukua glass ya juice anakunywa pale sebuleni...then anademand taarifa ya kutwa kutoka kwa housegal..baada ya hapo anaingia chumbani kuchukua taulo na kwenda bafuni......lakini siku ya mambo ni vyuuuuuum! ndani... mkoba anarusha, brake bafuni anafua chupi ndo mambo mengine yanaendelea..why change of pattern?
 
kwan uwa mnawakagua kyupi???

sio kukagua as sauch sema unaweza ukaingia ndani nikakukaribisha na makiss..then in the middle of kissing nikapeleka mkono kwenye kipoch-manyoya nikakuta chupi na kipoch chenyewe nyepenyepe...vyote vimelowaaa!
 
Huaga wapole kinyama, afu kama huaga hajifungagi uxhungi xiku hiyo atajifunga kwa kuhix kaonwa
 
Apol Lady..nadhani picha hapa inasomeka pale ambapo mwanamke hana mazoea ya kuingia bafuni moja kwa moja baada ya kutoka kwenye mihangaiko..kuna wengine katika hali ya kawaida akiingia ndani ni mkoba mezani..anachukua glass ya juice anakunywa pale sebuleni...then anademand taarifa ya kutwa kutoka kwa housegal..baada ya hapo anaingia chumbani kuchukua taulo na kwenda bafuni......lakini siku ya mambo ni vyuuuuuum! ndani... mkoba anarusha, brake bafuni anafua chupi ndo mambo mengine yanaendelea..why change of pattern?

Acheni wasiwasi jamani, labda mtu alihisi desturi imewadia akiwa njiani akamua kupitiliza bafuni. ndio maana mnakufa kwamashinikizo ya damu kwaajili ya vimambo vidogo vidogo
 
Basi kama mtu anakuwa na wasi wasi na mkewe afanye hivi, akimuona tu karudi home pochi kule mbio bafuni na wewe nenda mbio mkaoge wote na pichu fua wewe baba hakuna shida, usije kufa kwa kunywa viroba bureee.
 
Na nyie wababa mkitoka kugegeda mnafananaje? Twambieni basi ingawa mie wangu huwa hata akitongoza tu namtambua
 
Acheni wasiwasi jamani, labda mtu alihisi desturi imewadia akiwa njiani akamua kupitiliza bafuni. ndio maana mnakufa kwamashinikizo ya damu kwaajili ya vimambo vidogo vidogo

saa nyingine wasiwasi akili..saa nyingine mnasikika kwenye beauty-parlour zenu mnarekebisha nywele huku mnatuponda vibaya sana..."lile ----- tu..yaani hata nikitoka ku-do halina habari...nikiingia ndani salaam linapokea huku macho limeyakazia kwenye "The East African". saa nyingine naongea na serengeti wangu lenyewe lipo tu hapo kama boya wala halistukii mchezo...." mnadhani twayapenda hayo maneno???
 
Back
Top Bottom