R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,544 Reaction score 103,281 Sep 12, 2026 #1 Nimeikuta mahali, confirm maana inaleta ukakasi mkubwa. Najua watu walishalipwa amnbako bomba litapita. Sasa hii tena inatoka wapi. Attachments IMG-20260912-WA0005.jpg 215.2 KB · Views: 6
Nimeikuta mahali, confirm maana inaleta ukakasi mkubwa. Najua watu walishalipwa amnbako bomba litapita. Sasa hii tena inatoka wapi.
Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 49,786 Reaction score 40,184 Sep 12, 2026 #2 Retired said: Nimeikuta mahali, confirm maana inaleta ukakasi mkubwa. Najua watu walishalipwa amnbako bomba litapita. Sasa hii tena inatoka wapi. Click to expand... ok.🐒
Retired said: Nimeikuta mahali, confirm maana inaleta ukakasi mkubwa. Najua watu walishalipwa amnbako bomba litapita. Sasa hii tena inatoka wapi. Click to expand... ok.🐒
polokwane JF-Expert Member Joined Dec 16, 2018 Posts 4,118 Reaction score 7,592 Sep 12, 2026 #3 CCM ndio walio tufikisha hapa na makofi yao bungeni
The Khoisan Platinum Member Joined Jun 5, 2007 Posts 18,803 Reaction score 18,623 Sep 12, 2026 #4 Hivi hilo Bomba linajengwa kwa miaka mingapi?