hii ni kweli...anayebisha hongera zake...!

  • Thread starter Olaigwanani lang
  • Start date

Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
492
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
492 195
wana jamvi wa mapenziWahindi mara wanapomaliza ku do:wanapongezana na kuulizana lini wata DO tena,,Wazungu nao baada ya ku...,huulizana kama wameenjoy......lakini hapa wabongo wakimaliza gemu...huulizana chupi yangu iko wapi.......?ebu kolezeni tena........!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
hahhaa unajua dada zetu wakibongo wanajidai maringo sana hapo mwanzoni baada ya kumpata na kumgegeda unamwambia hivyo ili kumuonyeaha kuwa huna dhamani tena kama vipi tafuta chupi yako fasta uchape lapa
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
hahhaa unajua dada zetu wakibongo wanajidai maringo sana hapo mwanzoni baada ya kumpata na kumgegeda unamwambia hivyo ili kumuonyeaha kuwa huna dhamani tena kama vipi tafuta chupi yako fasta uchape lapa
Kumbe?????

Sikulijua hilo before!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
inachekesha??????
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Kumbe?????

Sikulijua hilo before!
wewe mlongo wangu, ile like kwa post uliyoi-quote ni kwamba umeipenda hiyo post au? maana sijakuelewa kabisaaaaaaaaaaaaa
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
so now u know lol!!! so hutawavulia wanaume chupi ama utaenda kwa jamaa bila kuvaa chupi?
Wanaume???
Umeambiwa mie ndala mpaka kila mtu anikanyage???
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Wanaume???
Umeambiwa mie ndala mpaka kila mtu anikanyage???
kwani mmeshagegedwa na wangapi? alafu lazima itakuwa wanaume...reason being yule utakaye mvulia lazima akishakugegeda atakuona huna jipya tena lol...so itabidi upate mwabaume mwengine tena lol
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
wewe mlongo wangu, ile like kwa post uliyoi-quote ni kwamba umeipenda hiyo post au? maana sijakuelewa kabisaaaaaaaaaaaaa
Unajua nimefungua windows mbili, sasa nimechanganya wakati wa ku-like!
Badala ya ku-like post kule CC nikajikuta naclick huku hasa ukizingatia sijaminimize.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Unajua nimefungua windows mbili, sasa nimechanganya wakati wa ku-like!
Badala ya ku-like post kule CC nikajikuta naclick huku hasa ukizingatia sijaminimize.
sasa si u-unlike? inawezekana, na tutajua umekosea.....
yaani hapo ulivyoacha umelike sijui wenzangu watakufikiriaje, maana hiyo post ni tusi kubwa sana kwa wadada karibia wote.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
kwani mmeshagegedwa na wangapi? alafu lazima itakuwa wanaume...reason being yule utakaye mvulia lazima akishakugegeda atakuona huna jipya tena lol...so itabidi upate mwabaume mwengine tena lol
Endelea kuisoma dunia ya mapenzi kijana, utagundua kuwa to some people haihitaji fujo wala kujionesha!
Na vilevile haihitaji foleni kwa ujiko wa kubaki na historia. Bali ni raha kwa nafasi!

Mambo ya kugegeda na kuona hana jipya hayo ni ya wakosaji na desperate ones.
Na mara nyingi huishi kwa maigizo na misemo ya copy & paste kama hiyo yakwako!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
sasa si u-unlike? inawezekana, na tutajua umekosea.....
yaani hapo ulivyoacha umelike sijui wenzangu watakufikiriaje, maana hiyo post ni tusi kubwa sana kwa wadada karibia wote.
Nilisha unlike kitambo mpenzi.
Asante kwa kunikumbusha!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,805
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,805 2,000
Endelea kuisoma dunia ya mapenzi kijana, utagundua kuwa to some people haihitaji fujo wala kujionesha!
Na vilevile haihitaji foleni kwa ujiko wa kubaki na historia. Bali ni raha kwa nafasi!

Mambo ya kugegeda na kuona hana jipya hayo ni ya wakosaji na desperate ones.
Na mara nyingi huishi kwa maigizo na misemo ya copy & paste kama hiyo yakwako!
nidai bierre ya barrrrd kesho plz!they think sex is an act of pulling down the pants n after climax unasepa!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mwanangu Olelaigwan lang acha longolongo. Uliwauliza nini hao wote uliowataja kama siyo hisia zako za longolongo. Kama wewe unauliza chupi iko wapi usidhani ni wote. No research no right to speak. Acha kuwadanganya wenzako. Nadhani una tabia ya kukata tamaa na kujichukia. Nenda Tanga kaulize utaambiwa. Naona kama hujafundwa vinginevyo haya ni mambo ya kawaida ambayo ulipaswa kuyajua badala ya kudandia hao wahindi na wazungu. Waswahili nao wanayajua tena kuliko hao wazungu ambao kwa sasa wanaongoza kwa talaka dunia na mapenzi artificial. Hata hao wahindi hawana mapenzi ya kweli zaidi ya kuozeshana kwa nguvu kufuata utajiri.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Endelea kuisoma dunia ya mapenzi kijana, utagundua kuwa to some people haihitaji fujo wala kujionesha!
Na vilevile haihitaji foleni kwa ujiko wa kubaki na historia. Bali ni raha kwa nafasi!

Mambo ya kugegeda na kuona hana jipya hayo ni ya wakosaji na desperate ones.
Na mara nyingi huishi kwa maigizo na misemo ya copy & paste kama hiyo yakwako!
ah maigizo yetu yanatufanikisha kugegeda wanawake daily...so were aint complaining
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
nidai bierre ya barrrrd kesho plz!they think sex is an act of pulling down the pants n after climax unasepa!
the true meaning of sex comes down to ones interpretation. wengine ni starehe. wengi its a power game. wengine a means to an end so hard to pin point exactly wat sex is kwa mtu
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
nidai bierre ya barrrrd kesho plz!they think sex is an act of pulling down the pants n after climax unasepa!
Hawajijui kama wanatiliisha huruma kwa sababu hata game lenyewe lishawatupa!
Na ukiwadadisi sana utajagundua kuwa wengi wao hujisemea mioyoni mwao kuwa wana mikosi so kuliko kukosa vyote anaona ni bora afanye hivyo na hapo ndipo hujiona katimiza kile ambacho dume linatakiwa kufanya . . . . .kumbe hata njia yenyewe haijui achilia mbali kuiona!

Alright,
Mie yangu Redd's tu rafiki
Kiroho saaafii!!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
ah maigizo yetu yanatufanikisha kugegeda wanawake daily...so were aint complaining
Kwa tarifa yako wao ndio wanaokugegeda wewe,
Jichunguze tu utagundua kuwa wewe ndio unabaki na illusory mind!

Inshort unajitesa thats why unajifariji kwamba u'll keep on gegedaring them!
 

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top