Hii ni kwa wanaume tu ambao hawajaoa


KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Messages
328
Likes
109
Points
60
Age
31
KITEGO

KITEGO

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2014
328 109 60
Habari wakuu..
Leo tuzungumzie swala la baadhi ya marafiki ambao ni maarufu kwa kutibua mipango, najua wengi limeshawatokea hususani kabla ya kuoa.

Hivi unakuta una promise na demu wako na anakuja lakini kuna rafiki yako ambaye atakuganda kila unapokwenda hata ukionesha wazi nia ya kumtoroka..!! Mara binti anakuja gheto na rafiki yako nae yupo nyuma haachi hata nafasi, harafu anaongea mazungumzo ambayo hayana hata tija.

Unazuga mwisho unamwambia akupishe uongee na shemeji yake hapo ndio anatoka kwa shingo upande, baada ya dk 15 anagonga mlango kwa fujo na kuita jina lako kwa aibu unatoka kisha anakuuliza kama una salio kwenye simu ampigie rafiki yake, unampa simu lakini yeye haondoki anarefusha maongezi mareeefu... mara anakuuliza bado tu....!

MARAFIKI HAWA SANASANA NILIKUTANA TABORA..SIJUI HUKU DAR KAMA WAPO?
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,034
Likes
5,591
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,034 5,591 280
marafiki waduanzi kama hao hawahitajiki maishani shekhe!
 
N

nanawoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
1,077
Likes
811
Points
280
N

nanawoo

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
1,077 811 280
Habari wakuu..
Leo tuzungumzie swala la baadhi ya marafiki ambao ni maarufu kwa kutibua mipango, najua wengi limeshawatokea hususani kabla ya kuoa.

Hivi unakuta una promise na demu wako na anakuja lakini kuna rafiki yako ambaye atakuganda kila unapokwenda hata ukionesha wazi nia ya kumtoroka..!! Mara binti anakuja gheto na rafiki yako nae yupo nyuma haachi hata nafasi, harafu anaongea mazungumzo ambayo hayana hata tija.
Unazuga mwisho unamwambia akupishe uongee na shemeji yake hapo ndio anatoka kwa shingo upande, baada ya dk 15 anagonga mlango kwa fujo na kuita jina lako kwa aibu unatoka kisha anakuuliza kama una salio kwenye simu ampigie rafiki yake, unampa simu lakini yeye haondoki anarefusha maongezi mareeefu... mara anakuuliza bado tu....!
MARAFIKI HAWA SANASANA NILIKUTANA TABORA..SIJUI HUKU DAR KAMA WAPO?
Ukiona rafiki kama huyo si rizk na yeye anataka kuliwa cha kufanya unamtoa demu unamwambia aingie yeye sasa zamu yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,257
Likes
5,297
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,257 5,297 280
Pole sana,hao rafiki zako mbona wana mbinu za kizamani sana!
 
Heisenberg

Heisenberg

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
414
Likes
407
Points
80
Heisenberg

Heisenberg

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2017
414 407 80
Kwanza kila mtu akae kwake. Mambo ya kutembeleana ni ya kizamakni. Kama uataka kuonana na friends basi mkaae bar.

Gheto ni kwa kukaa na manzi tuu

Push to Start
 
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
537
Likes
415
Points
80
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
537 415 80
Like dissolves like
 
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
260
Likes
202
Points
60
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
260 202 60
Habari wakuu..
Leo tuzungumzie swala la baadhi ya marafiki ambao ni maarufu kwa kutibua mipango, najua wengi limeshawatokea hususani kabla ya kuoa.

Hivi unakuta una promise na demu wako na anakuja lakini kuna rafiki yako ambaye atakuganda kila unapokwenda hata ukionesha wazi nia ya kumtoroka..!! Mara binti anakuja gheto na rafiki yako nae yupo nyuma haachi hata nafasi, harafu anaongea mazungumzo ambayo hayana hata tija.

Unazuga mwisho unamwambia akupishe uongee na shemeji yake hapo ndio anatoka kwa shingo upande, baada ya dk 15 anagonga mlango kwa fujo na kuita jina lako kwa aibu unatoka kisha anakuuliza kama una salio kwenye simu ampigie rafiki yake, unampa simu lakini yeye haondoki anarefusha maongezi mareeefu... mara anakuuliza bado tu....!

MARAFIKI HAWA SANASANA NILIKUTANA TABORA..SIJUI HUKU DAR KAMA WAPO?
Inabidi ule msosi mbele yake akomee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391