Hii ni kawaida kwa wadada au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kawaida kwa wadada au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 7, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Hello jf!kuna galfried wangu wa zaman alinigunduaga kwamba nimemtongoza rafiki yake{ni kweli},bac ikatokea nkamuomba msamaha but mmanzi akachomoa,akashauri 2achane 2,nkawa kila nkimpgia cm au kumtext harespond,bac na me nkaamua kumpotezea.well umepita mwaka hadi sasa,leo mchana nimejarbu kumtafuta kwenye cm amepokea,2meongea fresh 2,nkamuomba msamaha kwa yalyotokea,nkamgusishia na kuhusu kurudiana nae,akanikubalia..hvi hi ni kawaida kwa wadada kusamehe na kurudiana haraka haraka na wapenz wao wa zaman au me napigwa changa la macho wakuu?
     
  2. M

    Makubi Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    changa hiloo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hiyo haraka haraka unayoiongelea ni ipi maana umeshasema mwenyewe alishakukatalia mwaka umepita sasa!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sa c leo nimemsaundsha tena,hata hajaniulza ka nna m2 au vp ye kakubali 2 2rudiane ukzngatia ni muda mrefu ha2kuwa na mawasliano.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ndo ungetuuliza matatizo yako kwa sababu inaonekana kuwa una mapungufu na matatizo makubwa kuliko hata huyo dada!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwaka mzima hama habari na wewe,lakini weye bado tuu,au ndio anaekufikisha siuseme2 kua wewe kwake upindui kwenye Manjonjo!
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa c umshukuru amekubali angekataa ungemsema tena niaje broo vp ulitaka akatae au iweje?
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mhh Hapo wacwac, ila ingia mguu mmoja ndani moja nje mwangalie.
     
  9. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    May be alipokuwa kajiegesha kwa huo mwaka mmoja alifanyiwa kitu kama ulichomfanyia wewe mwaka mmoja uliopita sasa wewe umeonekana unakauafadhali kuliko pale alipokuwa so ameamua kukurudia. Ingawa napata wasiwasi kama ni kweli au umeleta story tu.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    akili kichwani mwako
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bwana weye upo? umebadili Avatar na mwenzio macho yashakua yakitukizima umenipa mtihani wa kukutafuta,vp hali yako lakini na Ramadhani?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    anakutega huyo ! Yawezekana ashakanyaga miwaya so anataka akukanyagishe na wewe! Usiingie kichwa kichwa. Tafakari kwanza then uchukue hatua!..
     
  13. tama

    tama JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kumla bata usimchunguze saaaanaaa.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Back to Black - Army Winehouse
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,249
    Likes Received: 3,836
    Trophy Points: 280
    Kastori kako kazuri japo kakupika! Hongera mtafute kanumba waweza muuzia hiyo!!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sweet upo? Hebu changia hii post kwa niaba yangu. Mi natoka.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Nipo mpendwa! Mzima weye? Waelekea wapi na giza lote hili Husni?.. Naomba nikufuate jaman!
     
  18. wende

    wende JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watch out asije akawa anakutega for what you did to her? Kwani huyo rafiki yake umeishia naye wapi?
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mmekutana binadamu wawili wenye mafaiza foxy a.k.a majini mahaba
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Haraka haraka haina baraka.......wahenga walinena.
     
Loading...