Hii ni Hatari!Clouds Waliangalie Hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Hatari!Clouds Waliangalie Hili

Discussion in 'Entertainment' started by Chakaza, Sep 2, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,565
    Likes Received: 15,930
    Trophy Points: 280
    Hapa Mwanza Clouds. Wanaendesha tamasha la Fiesta ambalo huwa linaruhusu hata watoto wadogo kuhudhuria.Lakini pamoja na kuruhusiwa lifanyike hadi saa 12 jioni lakini sasa hivi ni saa tatu usiku tulio viwanja vya karibu tunasikia linaendelea.Hii inaweza kuleta madhara kwa vijana wadogo hasa baada ya kufunga usiku.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,482
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Ccm hao polisi hawatawachukulia hatua,ingekua mkutano wa cdm pangenuka hapo
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    clouds fm kama ukimwi :nerd:
     
  4. I

    IDIOS Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha ha ha. Janga la kitaifa hyo radio.
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,966
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    ikimwi clouds....siwa tune bora nile pombe
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh hi sasa ipo nje ya uwezo ngoja nikatize niende zangu gt kidogo..
     
  7. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    huko hamna sensa nini?au restrictions ni kwenye mikutano ya chadema tu.
     
  8. ikuo

    ikuo Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Clouds wanaharibu maadili ya watanzania kuanzi lugha chafu ubaguzi wa wasanii na kuegemea upande wa ccm
     
  9. jason

    jason JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 271
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mbaya zaidi watangazaji wa clouds wanajifanya wanajua kila kitu kuwa wasemalo wao ndo sahihi, upuuz mtupu
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sensa mwisho saa 12 jioni
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia huo uongo, Zoezi la sensa ni mchana na usiku, wapo wakuhesabiwa mchana na pia wapo wa kuhesabiwa usiku.
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Concrete najaribu kufikiri kwa sauti....mana chadema wameambiwa wanaingilia zoezi la sensa tena uko kijijini,ilhali sie wa mjini tu hapa hatujahesabiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama mzazi hii imenigusa sana. Nafikiri wangeweka Toto Fiesta(km Toto Disco) hadi saa12 then wakubwa wakaendelea baada ya hapo.
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Acha majungu ndugu
    Unaushahidi wa hayo unayosema?

    Au unajifanya hujui bilikanzi walikuwa wanaingia akina lulu na miaka 15 na wanakesha hadi asubuhi?
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza hiyo radio imeanza kupoteza umaarufu.muda si mrefu itakuwa kama tbc afu watu tutaidis kabisa.hata matangazo yao yamekaa kiccm ccm tu.
     
  16. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    utasikia 88.1 fm rock city.....
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,559
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye mikutano sababu ya sensa serikali ilichemka, mbona nyumba nyingi zilikuwa zinaendelea na shughuli zao kama kawaida na bado wakahesabiwa, ingekuwa tunahesabiwa watu wote kwa pamoja kama vile muuza nyanya anavyochuaa stock yake hapo ndio ingekuwa reason ya kusimamisha mikutano ya CDM
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,778
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    Funga bakuli lako ushuzi we...
    Hujui bifu la Lulu na mabaunsa wa Bills.
    Kama huna cha kuandika kachukue kopo ukachambe
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Wazazi wa hao watoto wako wapi?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    i never knew you were this low.
    Officially off my respect list.
     
Loading...