Linguistic
JF-Expert Member
- Mar 16, 2021
- 3,664
- 8,285
- Thread starter
- #21
Babu Yao Alikuwa Ni Mjerumani na Sio Kwamba Babu Yao Ni MjurumaniBabu yao ni mjerumani.
Babu Yao Alikuwa Ni Mjerumani na Sio Kwamba Babu Yao Ni MjurumaniBabu yao ni mjerumani.
MUNGU AWASAIDIEHii ni familia ya Hans Pope kushoto ni kaka yake Eddy ambaye naye yuko mahututi Aga Khan anapumulia mashine na uwezo wa kupumua hana.
Mdogo wake kwenye picha kulia naye amelazwa Iringa walau hali yake siyo mbaya sana.
Ni mtihani mkubwa sana familia ya Hans Pope inaupitiaView attachment 1933260
Alishaded.Babu Yao Alikuwa Ni Mjerumani na Sio Kwamba Babu Yao Ni Mjurumani
Alishaded.
Sasa ulipaswa useme alikuwa maana alishadediAlishaded.
Acha kupotosha nyau wewe ,Hans alikuwa hajachanja na mzigo alitoka nao huko Kigoma kama Mwalim Kashasha.unapotosha ili upate faida gani wakati mtu na familia yake nzima inateketea 😏😏😏Ni pigo na ni Msiba mkubwa sana kutokea kwa mara Moja.
Kingine cha kukumbushana kuwa hawa waathirika walikuwa wameshachanjwa!
Maamuzi Ni Yako Wa KwetuTunachanja au hatuchanji?
Sasa watu mixed race unatarajia waonekaneje?They look exactly like Mexican or watu kutoka South America
Alikuwa hajachanja , endeleeni kumsikiliza gwajima. Sikiliza interview yake na kitengeJe walikuwa wemechanja???
Umenena kabisa mtu kwa umri wake mechi ya simba kighoma alikua amejiachiaWatu wanafikiri ukichanjwa basi ujiachie achie tu. Ukichanjwa endelea kuchukua tahadhari.
ushahidi weka hapa hatutaki assertionsChanjo haina msaada wowote
Sasa hivi amekuwa mkenya. Lugha sahihi ni bàbu yao ni mjerumaniBabu Yao Alikuwa Ni Mjerumani na Sio Kwamba Babu Yao Ni Mjurumani
Tuko na gwajima ndugu. Tunachanja mbuga!!!Tunachanja au hatuchanji?
Naomba kufahamishwaWatu wanafikiri ukichanjwa basi ujiachie achie tu. Ukichanjwa endelea kuchukua tahadhari.
Hapana, baba yao nafikri alikuwa na damu ya Kigiriki. Ila mama yao ni Mhehe!They look exactly like Mexican or watu kutoka South America