Hii ni Afya ya Mahusiano ya Mapenzi


Princess21

Princess21

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
279
Likes
244
Points
60
Age
33
Princess21

Princess21

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
279 244 60
watu husema ukitabasamu ama kucheka unaongeza siku zako za kuishi duniani..

tabasamu katika nyumba nikitu muhimu sana sio tu hukufanya upendeze bali huongeza upendo katika familia na watu wanaokuzunguka ndio maana mara nyingi huwa tunajitahidi kufanya ama kuongea mambo ambayo yatafurahisha watu tulio kuwa nao karibu.

tabasamu la mpenzi wako ni tofauti na la rafiki yako, ukiwa na mpenzi wako ni vyema ukafurahi kutoka moyoni, kwani ni ndani ya moyo ndio upendo wenu huanzia, hatakama watu wametukwaza, hatakama mpenzi amekukwaza, kumbuka ukimpuuzia na kutabasamu huwa ile hali ya hasira hutoweka kabisa.

mke hupenda kumuona mume wake akitabasamu na mume pia hivyo hivyo, basi tusinyimane furaha ya tabasamu.
 
Princess21

Princess21

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
279
Likes
244
Points
60
Age
33
Princess21

Princess21

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
279 244 60
Ahsanteni mliosoma, maana nikiandika tread za maana utaona wachache sana wanashiriki, lakini ukigusa sekta ya NGONO NA PESA heeeeeee watu 1k wana view na 1000 wana comment.
 
Maradonna

Maradonna

Senior Member
Joined
May 24, 2016
Messages
183
Likes
649
Points
180
Maradonna

Maradonna

Senior Member
Joined May 24, 2016
183 649 180
Ahsanteni mliosoma, maana nikiandika tread za maana utaona wachache sana wanashiriki, lakini ukigusa sekta ya NGONO NA PESA heeeeeee watu 1k wana view na 1000 wana comment.
Unirekebishe kama nimekosea na unisamehe kama nimekukwaza hujawahi kuandika thread yeyote ile ya maana wewe zaidi ya kutangaza ngono tu hapa halafu eti unasema ukiandika za maana watu ni wachache..Pambaaf
Cheki haya mapicha yako uliyowekaga kwenye ile thread kule.
d916cc494ffcb43b03a5278fb0da9b29.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,235,734
Members 474,742
Posts 29,232,820