Hii ni adhabu? Au life goes on.

KELVIN GASPER

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,064
1,500
Watoto hawa wanaonekana wapo katika shughuli zao za kawaida.
 

Attachments

  • kls-wmkccm.jpg
    File size
    45.4 KB
    Views
    166

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,500
pheeeeeeeeeeeew! nimekumbuka utotoni, enzi zile mvua na radi inapiga we ndo kwanza unatoka nje kukimbia na kucheza kwenye mvua
 

Capitani

Member
Sep 7, 2011
79
0
Huo ni Uhalisia zaidi , maisha ndivyo yalivyo. Tulioondokana na adha hiyo tujenge misingi ya kujali wengine hii ni hapo kenya. Soma picha. Enzi ya ujima bado ipo miongoni mwa AFRICA. nashauri tuzibuke kuona mwanga mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom