MsemajiUkweli
JF-Expert Member
- Jul 5, 2012
- 13,185
- 24,055
- Thread starter
-
- #81
You need to try to save yourself before turning to God!Not only 120km/h but 200miles/h of greedy, personal, consumption of our remaining meagre resources!
GOD SAVE US!
Hawana jipya. Walisha pewa nafas kibao za kuwatumikia watanzania hamna lolote walilofanya. Tujaribu magufuli.
Samahani, una maana gani?Ukawa ni hatari inakula ccm
Haya ndiyo Mabadiliko Lowassa, Lowassa mabadiliko!
Hii ndiyo safu ya Tanzania mpya yenye fikra mpya!
Kuna wengine wamekuwa viongozi katika nafasi za juu kabisa za utendaji kabla hata nchi haijapata uhuru!
Hii ndiyo safu itakayowakimbiza Watanzania kimaendeleo kwa speed ya 120 Km/h!
Ninashindwa kuelewa kama ninaota au ninaishi kwenye ndoto!
There are no desperate situations, there are only desperate people-Heinz Guderian
What changes are we going to get from these senior citizen/pensioners?
Hayo ndiyo mabadiliko tunayoyataka?
Unreasonable haste is the direct road to error!
Tanzania iko mbioni kuingia kwenye Guinness World Records!
c
Samahani nisaidie zaidi. Ndoto za uzeeni ni zipi? Fafanua!Hawa watu nafikiri wanatuona watanzania wote ni mambululu wanataka kutimuza ndoto uzeeni
Haya ndiyo Mabadiliko Lowassa, Lowassa mabadiliko!
Hii ndiyo safu ya Tanzania mpya yenye fikra mpya!
Kuna wengine wamekuwa viongozi katika nafasi za juu kabisa za utendaji kabla hata nchi haijapata uhuru!
Hii ndiyo safu itakayowakimbiza Watanzania kimaendeleo kwa speed ya 120 Km/h!
Ninashindwa kuelewa kama ninaota au ninaishi kwenye ndoto!
There are no desperate situations, there are only desperate people-Heinz Guderian
What changes are we going to get from these senior citizen/pensioners?
Hayo ndiyo mabadiliko tunayoyataka?
Unreasonable haste is the direct road to error!
Tanzania iko mbioni kuingia kwenye Guinness World Records!
c
Katika hao kuna waliokuwa na nafas za juu sana. Ni mwapachu tu hajawahi kuwa juu sana.
Wengine hao wamewah kuwa na madaraka na nafas nyet sana lakin wapi hamna kitu
Waliishia kupiga rushwa au kuchekea rushwa ikipigwa
we acha kuorodhesha wendawazimu!!!mbowe,lisu,nnyika,mdee,msigwa,wenje,kafulila,ngurumo at al ndo viunganishi kufikia 120kmh
Wanasema hata walipokuwa CCM walitaka mageuzi!Na hao vibabu wote wamepaona pachungu baada ya magufuli kuteuliwa.
Wanajua hana ushwahiba na haangalii sura vidili vyao kwishney ha ha ha.