Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,732
- 99,592
Hahahaha, ma jah susi sio watu wa kuwaamini,usikute anazuga hapoNdio maisha ya ma jah susi hayo.
Hahahaha, ma jah susi sio watu wa kuwaamini,usikute anazuga hapoNdio maisha ya ma jah susi hayo.
siku zote mkuu usije shiriki jambo au kitu kinachoshirikisha watu wengi kwa maana ya kuwadanganya.utalaanika kuaibika na kuadhirika.alishiriki upumbavu na ujinga.si kila njaa hutibiwa na chakula.Nyingine hutibiwa kwa kuangalia utu.Mawazo ya kitanzania ni ya kijinga lakini mawazo wizi na kusapoti mambo yaliyokaa kizandiki ni uhayawani.Wajinga hawa achana nao! Kila kitu kwao ni siasa tu. Hivi ukiwa na mzigo wa kubeba ukimwajiri kibega kuupeleka sehemu fulani na ukamlipa ujira wake mliopatana utakuwa umnawajibika kwa maisha yake yote ya baadae? Haya mawazo ya kijinga yamekolea sana Tanzania. Mtu kama alikuwa kiongozi au msanii na akatumiwa na chama fulani kutekeleza majukumu na kulipwa ujira wake halafu baadae akakwama kimaisha watu wanadhani ni jukumu kwa aliyekuwa amemwajiri kuendelea kumhudumia.
Mkuu lengo langu ni kusema tuwe wakweli na wenye utu (kama unavyopendekeza wewe) na tusiangalia tumbo tukasahau utu. Sasa ukiona mtu anahusisha yanayompata bwana Shika na CCM kumtumia huoni huyo mtu anajaribu kuleta mzaha kwenye hatari? Mimi tangu alipojitokeza huyu bwana nilisema ni mgonjwa wa akili na hakuna ukweli wowote wa anayosema. Sasa hawa wanaopiga kelele sasa hivi ndiyo walikuwa wa kwanza kusema bwana Shika ni tajiri asipuuzwe na mambo kibao. Masikini vihela alivyopita tena akadanganywa akawa anavituma nje eti analipia gharama za kuletewa fedha zake!siku zote mkuu usije shiriki jambo au kitu kinachoshirikisha watu wengi kwa maana ya kuwadanganya.utalaanika kuaibika na kuadhirika.alishiriki upumbavu na ujinga.si kila njaa hutibiwa na chakula.Nyingine hutibiwa kwa kuangalia utu.Mawazo ya kitanzania ni ya kijinga lakini mawazo wizi na kusapoti mambo yaliyokaa kizandiki ni uhayawani.
sasa shida ni kwamba mkuu huoni hapa kuna ule usemi wa anayeoga bafuni na chizi aliyeiba taulo.Mkuu lengo langu ni kusema tuwe wakweli na wenye utu (kama unavyopendekeza wewe) na tusiangalia tumbo tukasahau utu. Sasa ukiona mtu anahusisha yanayompata bwana Shika na CCM kumtumia huoni huyo mtu anajaribu kuleta mzaha kwenye hatari? Mimi tangu alipojitokeza huyu bwana nilisema ni mgonjwa wa akili na hakuna ukweli wowote wa anayosema. Sasa hawa wanaopiga kelele sasa hivi ndiyo walikuwa wa kwanza kusema bwana Shika ni tajiri asipuuzwe na mambo kibao. Masikini vihela alivyopita tena akadanganywa akawa anavituma nje eti analipia gharama za kuletewa fedha zake!
Unajitahidi kweliPicha ya lini hiyo?
Harmorapa naye yuko wapi?
CDM imewaharibia future vijana wadogo wengi tu huko vyuoni! Yuko wapi kinara wa fujo na migomo UDOM bwana Mwakibinga? Huyo Mzee hayo ndo maisha yake ya siku zote,he's nothing to lose.
Du! Unamfahamu Mwakibinga! Alikuwa classmate wangu pale UDOM kozi moja.CDM imewaharibia future vijana wadogo wengi tu huko vyuoni! Yuko wapi kinara wa fujo na migomo UDOM bwana Mwakibinga? Huyo Mzee hayo ndo maisha yake ya siku zote,he's nothing to lose.
Bora CDM...kuliko CCM au unaonajeCDM imewaharibia future vijana wadogo wengi tu huko vyuoni! Yuko wapi kinara wa fujo na migomo UDOM bwana Mwakibinga? Huyo Mzee hayo ndo maisha yake ya siku zote,he's nothing to lose.
ProveNi kama Dr Slaa alivyotumikishwa na Chadema kisha kutupwa
Unamuuliza nani? Hii mantiki ya kijinga kusema mtu akugoma chuoni kudai stahiki zake katumwa na Cdm ni ujinga.CDM imewaharibia future vijana wadogo wengi tu huko vyuoni! Yuko wapi kinara wa fujo na migomo UDOM bwana Mwakibinga? Huyo Mzee hayo ndo maisha yake ya siku zote,he's nothing to lose.
We ni kiaziNi kama Dr Slaa alivyotumikishwa na Chadema kisha kutupwa
Hahahaha, kweli 'jah susi ' ana mbinuBado ni "milionea". hapo kazuga tu kuvaa vibaya na kujifanya kafulia baada ya kuona yaliyompata Mohamed Dewji (MO), hataki kutekwa ujue
Ni kama Dr Slaa alivyotumikishwa na Chadema kisha kutupwa
Tunapojadili.ishu muhimu mnaanza tena kuwaibua misukule akina Shika.Nchi ya misukule hii,Mara akina shika Mara kikombe cha Babu, AIBU TUPUUUUUU