Hii ndio sura halisi ya mchungaji wetu...

Hii ndio sura halisi ya mchungaji wetu...

Mkuu usisumbuke na mwonekano wa nje!nenda mbali kidogo kifikra tafakari yaliyo mwoyoni mwake km kweli yanasaidia jamii iliyomchagua!?je anawajali masikini?je anawasikiliza waliomchagua?anatelekeza aliyoyahahidi?nk,dunia ya leo tukiwa bado tunaangalia sura kuwapata viongozi wetu UMASIKINI lazima utamalaki kwenye jamii zetu
 
Ndugu zanguni,

Wala haisumbui imani yangu. Namkubali Kijana Mch Huyu.

Kama Che Guevara, Kimathi na Kenyatta, Samora na Mandela. Nyerere alipanda magari ya mkaa kuleta uhuru. Ukombozi si utanashati na kulala chumbani na mkeo
 
Back
Top Bottom