Ngoja tuendelee  kusubiriView attachment 1172152
Wanaingia kwenye cc na zana za kivita, ahahahahaaaaaa lazima wamkate mtu shingoMkuu ngoja tumalizane ndani kabisa ndio tutajua mbele ya safariView attachment 1172289
Oyaaa
Oyaaa
Oyaaa
Kisarawe hoyeeeee
Na kuambia prize team ya jiwe jinsi inavyo haribu mambo humo ndani ni moto 🔥 unapambana na kile ulichonacho 🔥Wanaingia kwenye cc na zana za kivita, ahahahahaaaaaa lazima wamkate mtu shingo
Natamani yalipuane kwa bomu humo tuzoe majivu tu.Ahahahahaaaaaa acha wamalizane kwanza
Hahaha! Duh.Natamani yalipuane kwa bomu humo tuzoe majivu tu.
Itakuwa sherehe kubwa sana Kwa Taifa
Itakuwa Utakaso kwa taifa letu.Itakuwa sherehe kubwa sana Kwa Taifa