Dr hyperkid
JF-Expert Member
- Jun 7, 2019
- 14,016
- 27,589
sina maana hiyo..ila ni makiniKwamba wanaweza kuja na suluhu ya changamoto ya mgao wa umeme et ehee?
sina maana hiyo..ila ni makiniKwamba wanaweza kuja na suluhu ya changamoto ya mgao wa umeme et ehee?
wahaya kwa sifa, nothing special.Akijibu nistue
Umakini wao upo asa kwenye Nini waweza tuambiasina maana hiyo..ila ni makini
Smart kwwnye mambo ya kitoto labdaKuna mtoto Ana miaka 13 Ila yupo smart Sana kichwani kuwazidi watu wazima wengi Sana.
Acha ujinga mkuukwamba mtoto hana nafasi ya kumsaidia mzazi katika majukumu ya familia kwa namna yoyote ile hata kuosha Vyombo?
Guys mnahitaji kufikiria kwa kina sana, watoto nao wanaweza kufanya mambo makubwa katika uongozi hata kuwazidi waimba mapambio kina Lucas mwashambwa
Ujinga ukitunga mimba, unazaa " UPUMBAVU"....Chipukizi wa miaka Saba anaahidi kumsaidia raisi katika shughuli zake za kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi
ujinga ni swala mtambuka mkuu hebu panuka tukueleweAcha ujinga mkuu