• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hii nayo kali

S

sagemba

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
467
Points
0
S

sagemba

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
467 0
Jamaa alifumaniwa akakimbilia kwenye daladala akiwa uchi, konda akawa anamshangaa,jamaa akamuliza konda unanishangaa nini? Konda;, Sishangai uchi wako najiuliza nauli umeweka wapi?
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
666
Points
0
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
666 0
Si kuna matundu mwilini?
 

Forum statistics

Threads 1,403,308
Members 531,177
Posts 34,420,006
Top