Hii nayo kali!!!

Hii nayo kali!!!

Straight corner

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
385
Reaction score
132
579594_456242767752678_1155045324_n.jpg

Hii msee inaleta macheso, ati wakuje wapate chenye wanataka? Hahahaaaaa, asubiri wakuje na jambia atajua nini natoa nyoka kwa pango!
 
Hii iko na afadhari kubwa. Iko na msimamo kama sura yake. Kama mbunge moja taka pesaaa yote, mutu ingine itpata nini? Kenya si ni yetu sote?. Big up mr Presder.
 
Walau anafanya kazi na inaweza kuonekana. Ebu mlinganishe na hii DHAIFU ya kwetu kazi kubembea na kukokotwa huko majuu ambako hawezi hata kutetea point moja.
 
Huyu mzee ingawa na yeye ni mpuuzi kwa kiasi fulani lakini kwa hili nampongeza sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom