Hii lift vipi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii lift vipi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TECHMAN, Sep 21, 2012.

  1. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mpo njiani mnatoka shamba, kushakuwa jioni sana na kuna dalili za kunyesha mvua, mara anakuja mwarabu wa shamba la jirani akiwa na pickup yake, mbele kuna nafasi moja tu. mwarabu anashauri, Mkeo Amuweke mbele kisha wewe akuweke nyuma muendelee na safari. Je utakubali????
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    amuweke au akae kwenye siti ya?
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Tunakaa wote nyuma, hataki acha mvua itunyeshee. Kwa pickup ina siti nne hizo mbili kaweka nini?
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Chezea mwarabu wewe?
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakuna kuwekwa mbele wala kuwekwa nyuma hapo
     
Loading...