Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
uzuri huwa sitafuni wanafunzi so hiyo sina uzoefu nayoSMS inayoleta msongo wa mawazo ni mwanafunzi kusema hajaona siku zake
uzuri huwa sitafuni wanafunzi so hiyo sina uzoefu nayoSMS inayoleta msongo wa mawazo ni mwanafunzi kusema hajaona siku zake
Hizi hatuzitakiVipi ile txt ya nikuambie kitu?
kuna chaka linaitwa KWA BABU lina mahudhulio kuliko nyumba za ibada...elfu 5 tu unakula hadi kiyoyozi.
SMS inayoleta msongo wa mawazo ni mwanafunzi kusema hajaona siku zake
Hakuna SMS wanaume wanafuhia sana kama ile "BBY PIGA UONGEE NA BODABODA UMUELEKEZE"[emoji23][emoji23][emoji23]
em twambie wewe boy hii kitu huwa kweli au sikweli?
Hapo unawaza miaka 30 ya kuwa mfungwaHahahaha, kweli aswaaaa nikiisikia iyo napata pressure na kisukar usiombwe kukutwa na bwana pepsi
Hapo unawaza miaka 30 ya kuwa mfungwa
Tena anaongeza, "nipromise utakubali.. "Vipi ile txt ya nikuambie kitu?
Kuja jamaa yangu alitakatisha account yake yote kwa issue kama hii..Ila naona bado hajakoma..Bado anawatafuna tu..SMS inayoleta msongo wa mawazo ni mwanafunzi kusema hajaona siku zake
Hii ni kama kuzoea kula maembe mabichi hujui hata ni kwanini unakula wakati yakiiva yanakua matamu zaidi.Kuja jamaa yangu alitakatisha account yake yote kwa issue kama hii..Ila naona bado hajakoma..Bado anawatafuna tu..
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]“Kafunge kwanza MLANGO”
“Acha nitavua Mwenyewe”
“Utanipa nini, Nikikupa”
Statement ya tatu unaweza jikuta unaahidi kutoa mjengo kama wa Mengi wakati hata uwanja wa 15/20 huna
SMS inayoleta msongo wa mawazo ni mwanafunzi kusema hajaona siku zake
toa maelekezo tafadhari.kuna chaka linaitwa KWA BABU lina mahudhulio kuliko nyumba za ibada...elfu 5 tu unakula hadi kiyoyozi.