Hii kitu imenishinda kabisa naomba Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu imenishinda kabisa naomba Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Primitive, Mar 29, 2012.

  1. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nataka kubadilisha ID, nimejaribu nimeshindwa na kurejista ID nyingine naona si vizuri! ID nayotumia imejulikana! Msaada please!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    nani kaijua? Pole
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    that's all u can do 4 me? po
    that's all u can do 4 me? "pole"?
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wa PM mods
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,275
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    PM Mods kwa ombi lako, la kubadili ID toka hiyo ya zamani kwa kuitaja halafu ID mpya. Ni jambo kama la masaa kadhaa ila usijekuwa fungua ID kwakuwa kubadili inawezekana. Utaelewa wala usiwe na wasiwasi fuata maelekezo kuna wana jf wengi wanabadili. Kila la heri!!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    @ ID yako imejulikana?!, fafanua plz, inamaana unaogopa nini ukijulikana kuwa wewe Lusinde, mbunge wa mtera ndo mwenye ID hiyo? Sijaelewa wasiwasi wako ni nini. Ciao
     
  7. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umesilimu ama umebatizwa mkuu? Nadhani utafanikiwa.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    ukijiamini, kujulikana si kitu lakini kama mambo yako mzobemzobe,bola ukatake cover mapema. fanya hivi, create new akaunt kwanza ya e mail, baada ya hapo ndipo taratibu nyingine za kujiunga JF zifuate kwa id unayoitaka. e mail moja kama sijakosea haiwezi kutumika kwenye id mbili
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Siyo kweli, e-mail moja yaweza kuwa na infinity # of ID's, JF haibanii mtu
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu, nimekupata
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unaogopa nn kujulikana ndugu au ww ni mmoja wa maafisadi papa?
     
  12. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thanx a lot man!!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    ndio,au huitaki pole yangu? Basi nirudishie!
     
Loading...