Hii kitu bado inachomwa mabarabarani?


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000


Bado ipo na inachomwa kwenye mitaa hiyo kitu jamani? Nyakati kama Hizi......
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mkuu umenifanya nimekumbuka sana nyumbani,maana hapa nilipo kitu "orijino" kama hicho hakipo kabisa
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Na Hapa je unasemaje? Karibuni ndio ninakula saa hizi.........................

 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,086
Points
1,225
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,086 1,225
Inachomwa bhana,kwani hata wewe hapo si umenunua barabarani au?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
MziziMkavu wacha bana utawafanya watu wengine mate yawadondoke hapa tumemiss sana hiyo kitu eti
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,841
Top