Hii katuni ya Kikwete vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii katuni ya Kikwete vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 8, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Message sent and delivered. Lakini muda wake si utakuwa umekwisha?
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,727
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Masoud Kipanya unatafuta waku-Mwangosi.

    Hii Katuni inaeleza kila kitu kuhusu Rais wetu ambae pia ni Waziri wa Mambo ya Nje.
     
  4. j

    jossy chuwa Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli usemwe bana! mwanaharakati wa ukweli c muoga!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Kipanya bana!!!!!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,212
    Likes Received: 10,550
    Trophy Points: 280
    Kipanya ni so creative..
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tedo acha uhuni we creativity yako ni kumsifia Kikwete hadi anaonekana kama muungu wako.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Mbeya kaja Huku Mara mbili tokea awe Rais lakini USA kaenda Mara 15 inaelekea mbeya ni mbali sana kuliko USA!!!!
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Baada ya kutoka canada alikoenda kubembea kwenye gari la farasi na kupata jezi,kesho atakuwa uganda akiendeleza wimbi la kuishi angani na nje ya nchi anayoiongoza
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,412
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Inawezekana!
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,076
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu mbeya mnarushia mawe msafara wake. Nani anataka kupopolewa na mawe kama embe?
     
  12. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,189
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wow bonge la mawazo
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Huyu rais hawapendi watu wa mkoa huo asilani, hata kuwapa huo uwaziri watu wa huko ni danganya toto tu!!
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,810
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jk doesn't care anymore, 3 more yrs to go
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Well said Kipanya.
     
  16. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Napita tu
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 4,101
    Likes Received: 1,425
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh!...
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,477
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kikwete na Hillary Rodham Clinton nani zaidi katika kupasua anga?
     
  19. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,597
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Ungeuliza pia yupi safari zake zinamanufaa zaidi kwa Nchi yake.
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 10,903
    Likes Received: 5,365
    Trophy Points: 280
    a picture tells a thousand words
     
Loading...