Hii kali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Laiser, Jun 17, 2011.

  1. L

    Laiser Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume karudi nyumbani akiwa njwii, maji yamemfika mpaka shingoni. Mke akamwuliza, Mume wangu mbona umelewa hivi, twende nionyeshe ulikuwa unakunywa wapi. Mume akampeleka kwenye baa ya mama muuza gongo. Mama muuza gongo akasema kweli mume wake alikuwa hapo akipata kilaji. Mke kwa hasira akamwambia mumewe, siku amabayo utatia miguu yako hapa nitakuacha. Mume akaomba msamaha kuwa hatatia miguu hapo kwenye baa tena. Kesho yake yule mama muuza baa alimwona yule Baba akiigia baa kwa mikono na miguu juu, akamuuliza kulikoni? mzee wa watu akajibu, wewe umesahau kuwa jana nilimwahidi mke wangu kuwa sitatia miguu hapa, sasa nimekuja kwa mikono mwenzio sitaki kuachika.
     
Loading...