Hii kali! wife kanipongeza kwa kuchepuka

Hii kali! wife kanipongeza kwa kuchepuka

kyalankota

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Posts
2,594
Reaction score
1,463
Unaweza kushangaa na kujiuliza maswali mengi maana kuchepuka si jambo jema.Yeye kanipongeza kutokana na kwamba nimeweza kuwahi nyumbani pamoja na kwamba ijumaa kunakuwa na foleni ndefu ya magari maana watu wengi wanawahi kutoka maofisini kwa sababu ni ijumaa.

Ila ningematwa na Traffic ningepigwa faini ndefu maana kuchepuka ni kosa kisheria. Kwa hapo hata wife angenilaumu kwa nini nimechepuka ila kwa sababu sijakamatwa na nimewahi home kafurahi na kunipongeza.
 
wewe jamaa unagongwa na mimi nikiwa kwenye gari naendesha
 
Unaweza kushangaa na kujiuliza maswali mengi maana kuchepuka si jambo jema!

Yeye kanipongeza kutokana na kwamba nimeweza kuwahi nyumbani pamoja na kwamba ijumaa kunakuwa na foleni ndefu ya magari maana watu wengi wanawahi kutoka maofisini kwa sababu ni ijumaa!

Ila ningematwa na traffic ningepigwa faini ndefu maana kuchepuka ni kosa kisheria. Kwa hapo hata wife angenilaumu kwa nini nimechepuka ila kwa sababu sijakamatwa na nimewahi home kafurahi na kunipongeza!
subiri sasa jamaa zako wanao soma kichwa cha habari kisha ku conclude habari nzima waje, watasema wewe kichaa, sijui punguwani, oo chizi sijui na mengine meeeeengi. kumbe wao ndo wanashida.
 
ungetumia busara yako kujiuliza kwa nini alikushaur hivyo.sio kila wazo upewalo ni la kujisifu ila unabidi upime wazo lake linapimika sawasawa na kama si sawa je?ushawahi kufikiria kumpeleka milembe baada ya kukushaur hivyo
 
subiri sasa jamaa zako wanao soma kichwa cha habari kisha ku conclude habari nzima waje, watasema wewe kichaa, sijui punguwani, oo chizi sijui na mengine meeeeengi. kumbe wao ndo wanashida.

Ha ha ha! Mkuu kumbe unawajua! Wakiona kichwa cha habari tu wanajiwekea wenyewe habari kamili vichwani mwao! Wakikuta tofauti na fikra zao wanaanza kutukana kwa hasira!
 
Back
Top Bottom