shansarie JF-Expert Member Joined May 25, 2013 Posts 5,690 Reaction score 3,373 Oct 12, 2013 #61 kiwatengu said: I LOVE YOu shansarie Click to expand... love you too my love
Honey Faith JF-Expert Member Joined Aug 21, 2013 Posts 15,782 Reaction score 11,840 Oct 12, 2013 #62 unaoa ukoo mzima?
Muddy giga Member Joined Oct 24, 2012 Posts 19 Reaction score 7 Oct 12, 2013 #63 Duuuh huyo mwanamke hafi au....end ana uzuri gani wa kuwwa na kuwango kikubwa hvy cha mahari????????! Ndugu yangu wanataka kukutia umasikini axha hata kama umependa vp...mbona wanawake wapo wengi na wasiohitaji gharama hvy upande wa mahari???
Duuuh huyo mwanamke hafi au....end ana uzuri gani wa kuwwa na kuwango kikubwa hvy cha mahari????????! Ndugu yangu wanataka kukutia umasikini axha hata kama umependa vp...mbona wanawake wapo wengi na wasiohitaji gharama hvy upande wa mahari???
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Oct 12, 2013 #64 Honey Faith said: unaoa ukoo mzima? Click to expand... kama uwezo anao?
shansarie JF-Expert Member Joined May 25, 2013 Posts 5,690 Reaction score 3,373 Oct 12, 2013 #65 Muddy giga said: Duuuh huyo mwanamke hafi au....end ana uzuri gani wa kuwwa na kuwango kikubwa hvy cha mahari????????! Ndugu yangu wanataka kukutia umasikini axha hata kama umependa vp...mbona wanawake wapo wengi na wasiohitaji gharama hvy upande wa mahari??? Click to expand... wazo zuri######?
Muddy giga said: Duuuh huyo mwanamke hafi au....end ana uzuri gani wa kuwwa na kuwango kikubwa hvy cha mahari????????! Ndugu yangu wanataka kukutia umasikini axha hata kama umependa vp...mbona wanawake wapo wengi na wasiohitaji gharama hvy upande wa mahari??? Click to expand... wazo zuri######?
CharmingLady JF-Expert Member Joined Apr 16, 2012 Posts 18,304 Reaction score 12,999 Oct 12, 2013 #66 kiwatengu said: Haoo! Break hadi ukweni, mshenga na wazazi, Wanazama kwa mtarajiwa wangu shansarie. Wanasomewa taratibu za kufuata! Hapo kila kitu kinapigwa kwa hesabu thamani inagota 7.2million ili nipewe mke.... Aisee Ndoto hii sijaielewa! Inamaana gani? Click to expand... Ni vijisenti tu!!! Kama umemzimikia mtoto toa tu..... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
kiwatengu said: Haoo! Break hadi ukweni, mshenga na wazazi, Wanazama kwa mtarajiwa wangu shansarie. Wanasomewa taratibu za kufuata! Hapo kila kitu kinapigwa kwa hesabu thamani inagota 7.2million ili nipewe mke.... Aisee Ndoto hii sijaielewa! Inamaana gani? Click to expand... Ni vijisenti tu!!! Kama umemzimikia mtoto toa tu.....
kiwatengu Platinum Member Joined Apr 6, 2012 Posts 19,489 Reaction score 18,380 Oct 13, 2013 Thread starter #67 Excellent said: kama uwezo anao? Click to expand... Nina uwezo kwa wife wangu tu..
kiwatengu Platinum Member Joined Apr 6, 2012 Posts 19,489 Reaction score 18,380 Oct 13, 2013 Thread starter #68 charminglady said: Ni vijisenti tu!!! Kama umemzimikia mtoto toa tu..... Click to expand... yah yah! sema ni kuota ota huku
charminglady said: Ni vijisenti tu!!! Kama umemzimikia mtoto toa tu..... Click to expand... yah yah! sema ni kuota ota huku