Hii inaweza ikasababisha mimba?

ENT

Member
Apr 19, 2014
34
95
Habari wapendwa, mimi nina mpenzi wangu ambaye amenijulisha kuwa ana mimba yangu hivi majuzi baada ya kwenda kupima, kwani alikosa siku zake.

Mimi nilifanya naye mapenzi bila kutumia kinga na nilikuwa natoa mbegu (shahawa) nje pale ninapotaka kufika kileleni. Sasa kinachonishangaza hiyo mimba, nimempaje au ninapofika kileleni kuna shahawa zinazobaki uumeni?

Kwani nilikuwa naenda hadi raundi tatu nilikuwa nikitoa nje ya uke juu ya tumbo lake alafu narudisha tena uume ukeni nakuendelea.

Je hii kufikia kilele juu ya tumbo lake linaweza sababisha mimba?

Ushauri wapendwa.
 

Manselly

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
456
0
hiyo yako mjomba unahitaji technique zaidi kutumia hyo njia. Ulitakiwa baada ya kupiz hapo nje upumzke kdogo then ukakojoe mkojo wa kawaida hapo unakua umeua sperms zote zilizobaki sa kama we ukitoa tu unarudishia dushe lako pengine hata kulifuta hulifuti hapo ujiandae kulea tu
 

ENT

Member
Apr 19, 2014
34
95
dah ndugu zang mambo ya baba sasa yameanza kama ndo ivyo mambo tayari
 

Howt Lady

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
1,483
1,500
hiyo yako mjomba unahitaji technique zaidi kutumia hyo njia. Ulitakiwa baada ya kupiz hapo nje upumzke kdogo then ukakojoe mkojo wa kawaida hapo unakua umeua sperms zote zilizobaki sa kama we ukitoa tu unarudishia dushe lako pengine hata kulifuta hulifuti hapo ujiandae kulea tu

naona anataka kukimbia majukum baada ya mshahara wa zinaa
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
mambo sensitive kama haya sio ya kuja kuyafanyia utafiti baada ya kufanya... Hapo we jipange tu tayari ushapata mtoto.
hiyo njia ya kumwaga nje hua ni effective asilimia kama 50 tu, wanaume wengi wanatoa sperms kdg kdg wakati wa tendo lenyewe usidhani zile nyingi ndo zinacause mimba, kamoja tu ndo kanahitajika hata si viwili... Oa na kuoa kabisa..

Alafu hii elimu kwa nini shuleni sikuwahi kupewa au nyumbani, niliitafuta mwenyewe tu kwenye vitabu, ni kitu inabidi watu wafundishwe wazazi waweke watoto chini maana abortion zimezidi kwa kweli... kuna mahala ukienda utakuta wanafunzi wa shule wamepanga foleni form two, three, four hadi huruma
 

KIDUDU

JF-Expert Member
Sep 17, 2012
2,562
2,000
Habari wapendwa, mimi nina mpenzi wangu ambaye amenijulisha kuwa ana mimba yangu hivi majuzi baada ya kwenda kupima, kwani alikosa siku zake.

Mimi nilifanya naye mapenzi bila kutumia kinga na nilikuwa natoa mbegu (shahawa) nje pale ninapotaka kufika kileleni. Sasa kinachonishangaza hiyo mimba, nimempaje au ninapofika kileleni kuna shahawa zinazobaki uumeni?

Kwani nilikuwa naenda hadi raundi tatu nilikuwa nikitoa nje ya uke juu ya tumbo lake alafu narudisha tena uume ukeni nakuendelea.

Je hii kufikia kilele juu ya tumbo lake linaweza sababisha mimba?

Ushauri wapendwa.

Una mingapi?
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,504
2,000
mwanaume wa kweli haikimbii mimba yake, hapo we andaa hela ya nepi na mambo ka hayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom