Hii inaitwa bora na mimi niolewe

Hii inaitwa bora na mimi niolewe

mleta mada ana uchungu demu wake kaolewa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Sasa kwa game gani hilo puto hapo.
Ndo mana wamependana maana kimbaumbau atakua anateleza tu kwa bonge akikalia mbamia bonge wazungu haooo kalala
Muhimu amalidhishe tu atakama zitafanyika rafu nyingi kwenye game.
 
Kaka ushawahi kusikia kuna kitu kinaitwa SHETANI basi kama unamjua shetani vizuri kwa huyo shetani kwa mwanamke Anasubiri miaka mia

Wanawake ni zaidi shtn
 
Mbona Kama yule dada wa daa mtoto wa korosho unbanguliwabo
 
Ni kama mwikona sufuria tu...mwiko na udogowe haujawahi shindwa songesha ugali kwa sufuria
 
Back
Top Bottom