Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,729
- 8,803
Bado ana mapenzi ya kitoto,kwanza ana umri gani huyu demu?
Kama kawaida mkuu, ujuwe haya mambo ni kikohozi. Na kwetu sisi kujikwaa ni kawaida pasipo kujalisha ni wapi ama lini tutajikwaa......Hatimaye safari imefika mwisho
Kama kawaida mkuu, ujuwe haya mambo ni kikohozi. Na kwetu sisi kujikwaa ni kawaida pasipo kujalisha ni wapi ama lini tutajikwaa......
So, please come this way penye tulizo la mtima...
Jaribu kufikiri nje ya box chief, and don't take woman's so serious hata unapata hasira.Umenipa mtazamo tofauti kidogo.
Nashukuru mkuu
Kiukweli nampenda sana, sema ni hivi vitu vinavyonipa shida aisee.Jaribu kufikiri nje ya box chief, and don't take woman's so serious hata unapata hasira.
Na ili umuweze mwanamke, jifunze kumtangulia/kumzidi kufikiri na trust me... Utaishi kwa amani tele
C'moon mkuu, this is real tafadhali....Ashukuriwe mwenye uzi kwa kweli.
Weekend Murua sana hii.
Nisije nikawa naota lakini.
23Bado ana mapenzi ya kitoto,kwanza ana umri gani huyu demu?
C'moon mkuu, this is real tafadhali....
Na hata kama ni ndoto, niwadada wachache sana wenye wanapata this kinds of sweet dreams... Especially kutoka kwa vijana poa kama Ushimen
Hii ni bahati yako ya pekee kabisa mkuu....[emoji28]
Maisha sio marahisi kiasi hicholete nemba yake kwanza, napenda sana izo kero
If you really love the lady, please ebu yapuuze yote yanayo kukera. Na jitahidi kutazama yale tu yenye yanakupendeza and trust me hauto kaa ujute.Kiukweli nampenda sana, sema ni hivi vitu vinavyonipa shida aisee.
Ahsante kwa kunielewa, basi naomba tu iwe siri. Maana hapa PM ni mimi na wewe tu.....Asante mzee baba
Kijana anaonekana ni mstaarabu, namtazama kama anampenda sana bidada pale ingawa anakerwa na vijimambo viduchu......Kipengele cha kumkula cjakiona, au ndo bado bado unasubir
Hatuishi pamoja.Anakupenda sana kama Hamuishi pamoja basi jua huwa ana miss uwepo wako mambo mengine nikuvumiliana mtafika
I will consider thatIf you really love the lady, please ebu yapuuze yote yanayo kukera. Na jitahidi kutazama yale tu yenye yanakupendeza and trust me hauto kaa ujute.
Mimi kwa mtazamo wangu naona kama ninyi nyote mnapendana sana, na nawatazama kama vile mtafika mbali kwa mujibu wa rangi ya maandishi yako.
Nakushauri tu upunguze kisirani na mfanye binti kuwa rafiki wako. Pia achana na tabia ya kupenda kukaa peke yako, na usipende sana kukasirika kila unapo sikia unnecessary noises
Let love aside, huna interest nae tena.
If you can't be her friend....stop being her lover ASAP!!
kukulajeHatuishi pamoja.
Shukrani mkuu
Huyo anakupenda sana. Mwanamke anayekupenda yupo hivyo anakuwa anatamani kila saa uwe naye yaani hata kama ni saa 8 usiku atakupigia simu. Una bahati sana. Wanawake wa hivyo wapo wachache sana tena wakutafuta kwa tochi. Hongera sanaKatika peak ya kupenda au?