hii browser ya OPERA ni kiboko yao ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii browser ya OPERA ni kiboko yao !

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Jan 18, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa wanaotumia mozila,explorer nk ebu jaribu kutumia opera ni safi sana
    kitu kama unatumia computer za mac ,safi sana wakuu hata katika kuwnload ni safi kabisa

    nimeipenda sana mimi
     
  2. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,215
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    jaribu GOOGLE CHROME,,,,,,,,,,

    logo-google-chrome-origine.png
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yep kaka mi mwenyewe naitumia kwanzia 2010 ni kiboko
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    bora mozila hata internet ikiwa low inafanya kazi fresh tu sio sawa na hiyo chrome ambayo kila siku inakuwa updated..
     
  5. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Nimeijaribu GOOGLE CHROME ni nzuri.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani kwa slow connection zetu za kibongo angalau mozila wanajitahidi, chrome na internet explore ni vimeo sana kwa slow connection
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Opera iko poa..!
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,535
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Jaribu google chrome. is the best na haitumii memory kubwa
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Opera ni nzuri kwa ku copy na ku paste kutoka kwenye web lakini ni slow kuliko Chrome ambayo kwa sasa ndiyo the best kwa speed.
    Hata hivyo layout ya Opera ni nzuri kwa desktop.
    Mozilla kwa sasa ni pathetic, nzito na siyo intuitive.
    IE explorer inaelekea kufa kama ilivyokufa Netscape labda version 10 itakayokuja na Windows 8 itarekebisha mambo.
    Opera Mini inabaki mfalme wa simu zote.
     
  10. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa PC opera nzuri when internet speed ipo fast.but kwa internet speed zetu za bongo hizi speed ikiwa slow kidogo tu opera inagoma au page inaweza load with some features missing.opera nzuri kwa simu may be. Mozila is the best on my opinion. Hata speed ikipungua bado inapeleka mzigo tu.pia safari browser and google chrome are good
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,222
    Likes Received: 4,118
    Trophy Points: 280
    mi nimehakikisha opera inaboost speed 2x kama huamini connect modem then chagua slow network yaani gsm then fungua opera download kitu ukiwa ume enable opera turbo on. then mark download speed ie, 8kb/sec then fungua browser nyengine download kitu utaona speed imezidiwa mara 2.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,257
    Likes Received: 10,946
    Trophy Points: 280
    Qq unajua kichina?
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,222
    Likes Received: 4,118
    Trophy Points: 280
    Ipo ya kingereza
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    Sasa finally tuchague hipi maana hapa kila mmoja anasema ya kwake!!sasa sisi tunao wasikiliza mnatuchangaya jueni miruzi mingi ilimchanganya mbwa!!
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,169
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    kaka.., uhondo ngoma ingia ucheze! Huenda nawe utarudi hapa kushuhudia iliyo bora kwako. Mimi nimetumia zote lkn firefox na chrome ndio favourite yangu
     
Loading...