Hii barua Ina kasoro kubwa sana ikiwemo hiyo

Hii barua Ina kasoro kubwa sana ikiwemo hiyo

Daraja2

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2017
Posts
285
Reaction score
346
Hii barua Ina kasoro kubwa sana ikiwemo hiyo.

Hapo amempa Amri "mwenyekiti" atekeleze Amri husika ,hili ni kosa la "kiufundi".

Utovu wa nidhamu alioonesha ni Kama vile amepishana kauli na bosi wake (mwenye kofia 2).
Huu ni utovu wa nidhamu uliopitiliza.

Neno sahihi "polite language" ilitakiwa "OMBI LA KUJIUZULU............"

Neno aliloanza nalo la kumpa AMRI ilitakiwa aambatanishe na kujivua kabisa uanachama ili wasikutane tena serikalini Wala chamani.

Kama ni michezo yao (drama) ya kutushika AKILI basi yupo sahihi ili apate afua zake Stahiki (baada ya kujiuzulu)

"Akili za kuambiwa changanya na zako"
 
IMG-20250713-WA0023.jpg
 
Hii barua Ina kasoro kubwa sana ikiwemo hiyo.

Hapo amempa Amri "mwenyekiti" atekeleze Amri husika ,hili ni kosa la "kiufundi".

Utovu wa nidhamu alioonesha ni Kama vile amepishana kauli na bosi wake (mwenye kofia 2).
Huu ni utovu wa nidhamu uliopitiliza.

Neno sahihi "polite language" ilitakiwa "OMBI LA KUJIUZULU............"

Neno aliloanza nalo la kumpa AMRI ilitakiwa aambatanishe na kujivua kabisa uanachama ili wasikutane tena serikalini Wala chamani.

Kama ni michezo yao (drama) ya kutushika AKILI basi yupo sahihi ili apate afua zake Stahiki (baada ya kujiuzulu)

"Akili za kuambiwa changanya na zako"
Mwizi na muuaji anastahili heshima gani?
 
Hili la Polepole litaibua kila kidampa wa kutaka kutembea na upepo wa kujifanya wana uchungu zaidi na nchi.

Tujiandae na press conferences toka kwa wachumia tumbo wakitumia kama fursa ya kuonekana na maza kama watetezi.

Kina Jerry Murro watajifanya kuongea kwa uchungu ili kujitengenezea njia ya kutokatwa na wajumbe.
 
Hili la Polepole litaibua kila kidampa wa kutaka kutembea na upepo wa kujifanya wana uchungu zaidi na nchi.

Tujiandae na press conferences toka kwa wachumia tumbo wakitumia kama fursa ya kuonekana na maza kama watetezi.

Kina Jerry Murro watajifanya kuongea kwa uchungu ili kujitengenezea njia ya kutokatwa na wajumbe.
Polepole hayupo pekeyake kuna kundi kubwa la watu wazito wanakuja kuongea ukweli wote juu ya Kifo cha magufuli, subiri kuanzia mwezi August kuna sinema nyingi zinakuja.
Hao wajinga wanajifanya Wana uchungu ni watulize Kwanza makalio wasiingie vitani bila kujipanga
 
Hili la Polepole litaibua kila kidampa wa kutaka kutembea na upepo wa kujifanya wana uchungu zaidi na nchi.

Tujiandae na press conferences toka kwa wachumia tumbo wakitumia kama fursa ya kuonekana na maza kama watetezi.

Kina Jerry Murro watajifanya kuongea kwa uchungu ili kujitengenezea njia ya kutokatwa na wajumbe.
Na bila kumsahau bwana mwijakuu 😁😁hao ndio wenye mama Yao..

Km taifa tunasafari ndefu
 
Kwa hiyo mtu akiandika barua ya kujiuzulu kwa ujasiri na msimamo, badala ya kuomba kwa ujiko na unyenyekevu, tayari ni utovu wa nidhamu?

Hiyo siyo barua ya kutafuta kazi, ni barua ya kuondoka!
Kabisa
Alf wengi Wamezoea kusifia sifia
 
Kujiuzulu hakuombwi wala hakuna haja ya mkuu wako kuridhia barua ya kujiuzulu ,. Kitendo tu cha kuandika Barua ya kujiuzulu huyo mtu hafai kuendelea na kazi yake Huwezi kumlazimisha
 
Back
Top Bottom