Hi

Hi

Mr.kibulala

Member
Joined
Nov 8, 2011
Posts
58
Reaction score
20
CCM bwana jana kulikuwa kufanyike uchaguzi mdogo wa mwenyekiti wa kijiji cha Bulfani wilaya ya Misenyi mkoa wa Kagera,cha kushangaza saa chache kabla ya kufanyika uchaguzi huo,barua ya kusimamisha uchaguzi huo ikatolewa na Mkurugenzi wa halmashauri saa2 ucku,kisa ni baada ya kuona CCM kinapoteza hicho kiti na hii ni mara ya pili wanahairisha uchaguzi.NA sasa viongozi wa Chadema wameandamana mpk ofisi ya mkurugenzi.
 
Mwekiti wa kijiji ni mtu muhimu sana kwa siasa za nchi yetu....komaeni, inatakiwa watu wakomae hivyo hivyo....Mod msaidini kubadilisha heading yake...
 
CCM bwana jana kulikuwa kufanyike uchaguzi mdogo wa mwenyekiti wa kijiji cha Bulfani wilaya ya Misenyi mkoa wa Kagera,cha kushangaza saa chache kabla ya kufanyika uchaguzi huo,barua ya kusimamisha uchaguzi huo ikatolewa na Mkurugenzi wa halmashauri saa2 ucku,kisa ni baada ya kuona CCM kinapoteza hicho kiti na hii ni mara ya pili wanahairisha uchaguzi.NA sasa viongozi wa Chadema wameandamana mpk ofisi ya mkurugenzi.



Ndugu,

Hi :embarrassed1:
 
Back
Top Bottom