Hi, wana JF

Hi, wana JF

Lady Maira

Member
Joined
Jan 11, 2018
Posts
19
Reaction score
5
Elimu yangu ni Form 4, nimesomea computer course na nina uzoefu wa kazi za stationary 3 years, ambae anahitaji binti wa kazi nipo tayar, naishi Dar es salaam
 
Elimu yangu ni Form 4, nimesomea computer course na nina uzoefu wa kazi za stationary 3 years, ambae anahitaji binti wa kazi nipo tayar, naishi Dar es salaam
Unaweza kuolewa... jibu kama nimevokuuliza
 
Weka picha na namba ya simu. Kazi umepata Lady Maira.
 
Back
Top Bottom